ผู้เขียน หัวข้อ: March Almera เปลี่ยนคอยล์ ล้างตู้ ไม่ต้องให้รื้อคอนโซลนะครับ  (อ่าน 3004 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ไปเจอในเฟสบุ๊กมามีคนมาทำให้ถึงบ้านเลย

ผมเองไม่เคยใช้บริการนี้ ใครกำลังมีปัญหา ลองไปค้นในเฟสครับ มีคนรับทำหลายคน

รื้อคอนโซล มันเป็นแบบกิ๊บดันล็อก ถอดออกแล้วใส่ได้ก็ไม่ดีเท่าของไม่เคยถอด

ออฟไลน์ TrentXWB

• Sr. Member
  • เมาไม่ขับ ง่วงไม่ขับ
ขอบคุณครับ

ผมเห็นบางเจ้ามีบอก ตู้นำเข้า ตู้นอก นี่คืออะไร แล้วจริงๆ แล้วตู้เดิมของศูนย์ที่เป็นอะไหล่แท้มันไม่ดีสมราคาหรือครับ

บางคนบอกตู้เก่าเบิกศูนย์มันบาง รั่วง่าย แล้วซัพพลายเออร์กับนิสสันเขาไม่คิดแก้ไขกันหรือครับ หรือแก้แล้วแบบเงียบๆ

ปล.รถผมจะ 5 ขวบแล้ว ถึงจะยังแอร์ฉ่ำอยู่ แต่ก็ต้องมีข้อมูลพวกนี้ไว้เผื่ออยู่ดี  ::)

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
เดียวหาเวลารื้นก่อนนะครับ ท่าทางจะไม่ยาก เห็นแค่ถอดคอนโซลล่าง กะเกียร์ เดียวจะล้างซะหน่อย 6 ปีแหล่ว
ขอบคุณครับ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้