ผู้เขียน หัวข้อ: ปลายปี Mitsubishi Mirage รุ่น glx cvt ต้องมีส่วนลดเท่าไหร่ ถึงจะน่าสนใจครับ  (อ่าน 3610 ครั้ง)

ออฟไลน์ sengausa

• Full Member
Mitsubishi Mirage glx cvt 491,000 บาท ส่วนลด 3 - 5 หมื่น = ประมาณ 450,000 บาท
มีโอกาสไหมครับ ที่ปลายปีจะมีส่วนลดเพิ่ม เมื่อเทียบกับ Yaris Ativ J Eco 469,000 บาท ( แอบลุ้นให้มีส่วนลดหนักๆ เหลือ 4 แสน ไปเลย ) 

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
อืม....ไม่เคยมองรุ่นนี่้เลย ลองสืบๆดูครับ ส่วนใหญ่ที่เคยเจอแล้วลดราคาหนักๆต้องดูดีๆครับ ที่ผมเจอจะประมาณนี้

1. รถค้างสต๊อกจอดนานๆ
2. รถอัดโปรที่กำลังจะตกรุ่น
3. รถทดลองขับ
4. รถยุโรป...

ออฟไลน์ cadherin

• Sr. Member
option ดี ข้างในกว้าง นั่งสบาย ประหยัดน้ำมัน ขับในเมืองโอเค
แต่ออกทางไกล อืด โคลงเคลง เวลาเปลี่ยนเลนกระทันหันมีวูบวาบให้ตื่นเต้น

เคยถามส่วนลด gls ตัว minor change ได้ 60,000 บาท
รุ่นกลาง อย่าง glx ส่วนลดน่าจะน้อยกว่ารุ่น gls

แต่รอปลายปี อาจได้ส่วนลดเพิ่มขึ้น เพราะ ativ คงแย่งยอดครับ

ออฟไลน์ indomethacin2009

• Jr. Member
  • **
คงอยุู่ความพอใจครับ

ตอนนั้น Attrage GLX AT 480,000 ผมได้ส่วนลด 60000 + ป1 ของแถมอีกหน่อย
ก็พอใจละ แต่มันจะตกรุ่นแล้วครับ
ก็เสียดาย พออีกรุ่น มี ถุงลม คู่
ถือว่าได้ส่วนลดไป

ออฟไลน์ sayuno

• Jr. Member
  • **
ผมจอง glx cvt ได้ส่วนลด 65000 +ประกันชั้น1 ฟิมล์ลามีน่า+หน้าเต็ม ผ้ายางปูพื้น พรมเข้ารูป กรอบป้าย แรลลี่อาท สเกิ๊ตรอบคัน สปอยเลอร์ ฟรีกล้องบันทึกหน้ารถHD ครับ