ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 105.0 ประจำวันที่ 2 กันยายน 2017 (RE-RUN) //  (อ่าน 3297 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 105.0
ประจำวันที่ 2 กันยายน 2017 (RE-RUN)

DR!VE THE WORLD :

// Suzuki Ciaz Minorchange มีแนวโน้มว่าอาจแตกต่างจาก Alivio Pro
// BMW และ Suzuki มีกำไรมากกว่า Daimler และ Volkswagen ในช่วงครึ่งปีแรก 2017
// BMW 730Ld Pure Excellence / M Sport (รุ่นประกอบในประเทศ)
// BMW i3 LCI รถยนต์ไฟฟ้า EV และ Range Extender เพิ่มรุ่นย่อยใหม่ i3s สปอร์ตขึ้น และ แรงขึ้น
// All NEW Porsche Cayenne รุ่นที่ 3 สานต่อความสำเร็จ SUV ที่พลิกฟื้น Porsche จนมีทุกวันนี้
// All NEW Bentley Continental GT เพรียวบาง สปอร์ตขึ้น แต่ยังคงความประณีตทุกรายละเอียด

DR!VE & TALK:

// BMW M2

ออฟไลน์ MUK

• Hero Member
ขอบคุณครับ
อาทิตย์ที่ผ่านมา ฟังสดสัญญาณไม่ค่อยดีเลยครับ
ไม่ว่าจะทาง วิทยุออนไลน์ หรือ live facebook ครับ
ผมก็เช็คสัญญาณที่บ้านแล้ว ก็ปกติครับ