ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรื่องรถ golf gti + golf r ครับ  (อ่าน 3037 ครั้ง)

ออฟไลน์ kitto26

• Full Member
อยากทราบเรื่องรถ golf gti + golf r ครับ
« เมื่อ: กันยายน 05, 2017, 21:04:05 »
ตอนนี้ ที่ศูนย์ไทย มีขาย รุ่น mk7  หรือ mk7.5 มั้ยครับ  ทั้งตัว gti + R ครับ

ถ้าไม่มี รถเกรย ทั้งรุ่น gti + R ถ้าเกิดมีอุบัติเหตุ ต้องการซ่อม และเบิกอะไหล่

เราจะสามารถติดต่อตัวแทน หรือ ร้าน service ร้านไหน เพื่อช่วยซ่อมทั้งตัวถังทั้งหนักและเบา รวมถึงเบิกอะไหล่จากเมืองนอกมาครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: อยากทราบเรื่องรถ golf gti + golf r ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2017, 07:55:47 »
golf ต้องสั่งเกรย์อย่างเดียวอยู่แล้วครับ ไม่มีรถศูนย์

ผมแนะนำว่า ลองเข้าไปในคลับคนเล่นรถพวกนี้ดูครับ จะได้อะไรต่างๆมากมายเลย เช่นเรื่องการแต่งรถ ซ่อมรถ เป็นต้น