ผู้เขียน หัวข้อ: -- รบกวนขอตัวเลือกรถ ที่ดาวน์ซัก 1 ล้าน ผ่อนเดือนละ 5 หมื่น ซัก 5 ปีครับ--  (อ่าน 5446 ครั้ง)

ออฟไลน์ raygun

• Hero Member
.
.
ผมมีครอบครัวแล้ว แต่ไม่มีแผนมีลูกแต่อย่างใด รถส่วนใหญ่ใช้นั่งสองคนกับแฟน
ขับในเมืองเป็นส่วนใหญ่ ต่างจังหวัดไปไกลสุดแค่หัวหินครับ ซึ่งก็น่าจะแค่ปีละ 2-3 ครั้ง
ตอนนี้มีแผนอยากเปลี่ยนรถใหม่ ในงบประมาณตามหัวข้อ คือ ดาวน์ซัก 1 ล้าน
ผ่อนเดือนละ 50,000 ซัก 5 ปีครับ พอมีรถรุ่นไหนที่น่าสนใจแนะนำบ้างครับ
ในสายตาของคนรักรถในห้องนี้ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Tha10050

• Full Member
มีBenz เเล้ว  เชียร์เอาBM มินิ ครับ

Clubman Cooper s ครับ

ออฟไลน์ Activehybrid

ตัวเลือกแบบนี้ก็สบายนั่งแค่2คน

ถ้าขายCLA ก็ต่อด้วยC Coupe เลยครับ

หรือจะเก็บตังอีกนิดไป Mustang ก็สวยเด็ดกว่าใคร

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ชอบแนวไหนล่ะครับ

ออฟไลน์ oatekung

cls ครับ มือ 2 กริ๊บๆ ก็โอเค
ผมว่าครอบครัว มี cls คัน อัลพาดคัน กำลังดี
เผื่อพา พ่อแม่ไปเที่ยวด้วยครับ

ออฟไลน์ bluelawn

• Sr. Member
Converteble สักคันน่าจะแจ่มนะครับ ชืลๆ ตจว

Boxster 981 มือสองน่าจะอยู่ในงบนะครับ รถไม่เก่ามากจัดไฟแนนซ์ไม่น่าแพง

ออฟไลน์ gorilla

เปลี่ยนรถคือขายคันเดิม ส่วนมากเต็มที่ 2 คน

ผมชอบ E-Coupe ไม่ก็ BM 430 ครับ 2 ประตูแต่ยังนั่งหลังได้ด้วย ไม่แคยเหมือนสปอร์ตแท้ครับ

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ GRIMDONUT

NEW C-250 3.59ล้านครับ
^^MY LOVE MB^^
[/img]

ออฟไลน์ jazzz

• Jr. Member
  • **

A5 Coupe’ 40 TFSI ราคาเริ่มต้น 3,299,000 บาท   :) 8) :-*

ลองไปดูเพิ่มเติมที่นี่ครับ  http://www.headlightmag.com/audi-thailand-new-grade-a5-coupe-meister-technik/

ออฟไลน์ SM.

นั่นคือ หารถราคาไม่เกิน 3.5 ล้าน โดยประมาณนะครับ

ออฟไลน์ raygun

.
.
ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

ออฟไลน์ AkE

E coupe ครับ สวยงามสุดตอนนี้ น่าจะดาวน์เกิน 1 ล้านไปบ้างครับ

ออฟไลน์ gobank01

C คูเป้ AMG ไหมครับ

ออฟไลน์ K.Dhol

• Jr. Member
  • **