ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำระหว่างสินมั่นคงกับเทเวศ เลือกซื้อประกันกับเจ้าไหนดีครับ?  (อ่าน 2713 ครั้ง)

ออฟไลน์ Peter Wen

• Sr. Member
ขอคำแนะนำระหว่างสินมั่นคงกับเทเวศ เลือกซื้อประกันกับเจ้าไหนดีครับ เจ้าไหนการบริการดีกว่า ความยุ่งยากในการเคลมน้อยกว่า ขอบคุณทุกคำแนะนำล่วงหน้าครับ
長樂.文

ออฟไลน์ cadherin

• Sr. Member
โทรเช็คกับ ศูนย์ที่เข้าประจำก่อนนะครับ ว่าดีลกับสิ่นมั่นคงไหม ไม่งั้นได้สำรองจ่ายก่อน

ผมทำประกันสินมั่งคงมา 2 ปี เพิ่งเคลมกระจกหน้า civic fb ไป

บริการดีนะ เคลมง่าย ไม่จุกจิก ถ่ายรูปความเสียหาย ส่งทาง app ได้เลย
ฟิล์มที่ 0 ติดให้มีปัญหา สีมันเพี้ยน ประกันก็คุยกับ 0 ให้เปลี่ยนให้ได้

ออฟไลน์ golferjk

• Full Member
เช็คศูนย์ที่เข้าประจำดูก่อนครับว่ารับมั้ย ผมทำสินมั่นคงมา 3 ปีติดแล้ว บอกเลยว่าเคลมง่ายไม่จุกจิก
ไม่เรืิ่องมากครับ เทเวศตอบไม่ได้ครับไม่เคยทำ

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member
สินมั่นคง วิริยะ กรุงเทพครับ ผมไม่หนีไปไหนจากสามเจ้านี้

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ลองดูอู่ที่จะใช้ก่อนสิครับ ว่ารับเจ้าไหน แล้วลองคุยกับอู่ดูครับ พวกนี้จะรู้ดีว่าเจ้าไหน เคลมง่าย-ยาก ยังไง