ผู้เขียน หัวข้อ: ในเวป www.toyota.co.th ไม่มีราคาของ wish แล้วนะครับ(หรือผมตกข่าว)  (อ่าน 3893 ครั้ง)

ออฟไลน์ rincivil

• Jr. Member
  • **
ลองเข้าไปดูรุ่นรถและราคาดู ก่อนหน้านี้ไม่นานยังเห็นมีรายละเอียดและราคาของ toyota wish อยู่เลย เลยสงสัยว่าเขาเอาออกไปนานยัง หรือผมตกข่าว อิอิ ถ้าคิดไปเอง(เดา)
1. แสดงว่าจะต้องมีรถใหม่เปิดตัวเร็วๆนี้ใช่ไหมครับ น่าจะ prius

ท่านสมาชิกคิดว่าไงครับ

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Sr. Member
    • Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
ผมก็ไม่แน่ใจเท่าไรครับว่าหายไปนานหรือยัง

อาจจะเป็นไปได้ว่าปล่อย Wish หมดสต็อกแล้ว!

หรือจะให้ไปติดต่อเซลล์กันเองเรื่องราคา?

คิดเอาเองเหมือนกันครับ

ปล.เว็บของ Mitsubishi น่ะครับ Pajero ยังไม่มีราคาเลย รู้สึกว่ามีแค่ไม่กี่เดือนหลังเปิดตัวเอง มีบอกแค่ว่า contact dealer รอสั่งนำเข้าอย่างเดียวล่ะมั้งครับ