ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านซ่อมรอยบุบรอยลักยิ้มจังหวัดเชียงใหม่ครับ  (อ่าน 6209 ครั้ง)

ออฟไลน์ :P

• Full Member
พอดีรถมีรอยบุบจากการเปิดประตูชนมุมเหลี่ยมของเสาเป็นจุดเล็กๆ
ลองหาข้อมูลในเว็บร้านที่รับทำมีแต่ร้านที่กรุงเทพครับซึ่งยังไม่มีโอกาสได้เข้าไป
รบกวนช่วยแนะนำหรือมีใครพอจะทราบพิกัดร้านที่เชียงใหม่มั้ยครับ :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2017, 14:33:30 โดย ohmp »
FORD EVEREST 2.5 LTD NAVI
TOYOTA HILUX VIGO CHAMP PRERUNNER 3.0G
TOYOTA ALL NEW YARIS 1.2G
BMW F30 LCI 330e M SPORT

ออฟไลน์ Dubee

• Hero Member
หลัง 02 GYM เส้นมหิดล มีอู่เล็กๆทำสีด่วนอยู่ครับ เห็นว่าอู่แห่งนี้นิยมกันในหมู่เต้นท์รถมือ 2 ในเมืองเชียงใหม่ นิยมเอารถที่จะมาขายไปซ้อมสีอยู่ครับ เห็นว่ามีซ้อมลักยิ้มด้วย ลองเข้าไปถามดูครับ
(พิกัด อยู่เส้นมหิดลขาเข้า (จากดอนจั่นไปสถานบิน) ก่อนขึ้นสะพานแยกสนามบินครับ ก่อนถึงศูนย์ MG ถ้างงก็ตรงกันข้ามกับแบงก์กรุงไทย เส้นมหิดลแหละครับ

ลองไปดูครับ ได้ความยังไงแจ้งผมด้วยครับ ผมจะเอาไปซ้อมบ้าง

ออฟไลน์ :P

• Full Member
หลัง 02 GYM เส้นมหิดล มีอู่เล็กๆทำสีด่วนอยู่ครับ เห็นว่าอู่แห่งนี้นิยมกันในหมู่เต้นท์รถมือ 2 ในเมืองเชียงใหม่ นิยมเอารถที่จะมาขายไปซ้อมสีอยู่ครับ เห็นว่ามีซ้อมลักยิ้มด้วย ลองเข้าไปถามดูครับ
(พิกัด อยู่เส้นมหิดลขาเข้า (จากดอนจั่นไปสถานบิน) ก่อนขึ้นสะพานแยกสนามบินครับ ก่อนถึงศูนย์ MG ถ้างงก็ตรงกันข้ามกับแบงก์กรุงไทย เส้นมหิดลแหละครับ

ลองไปดูครับ ได้ความยังไงแจ้งผมด้วยครับ ผมจะเอาไปซ้อมบ้าง
มีคนแนะนำอู่นี้เหมือนกันครับแต่ยังไม่เคยเห็นผลงานเลย เดี๋ยวจะลองเข้าไปสอบถามดูก่อนครับ ;)
FORD EVEREST 2.5 LTD NAVI
TOYOTA HILUX VIGO CHAMP PRERUNNER 3.0G
TOYOTA ALL NEW YARIS 1.2G
BMW F30 LCI 330e M SPORT