ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่อง โช๊ค สตรัทปรับเกลียว ระหว่าง H.DRIVE กับ silver neomax  (อ่าน 3375 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายติดดิน

• Newbie
  • *
โช๊ค สตรัทปรับเกลียว ระหว่าง  H.Drive S.spec  กับ Silver Neomax R
ใช้กับยาง 205/45/R17   อันไหนจะดีกว่ากันครับ

ออฟไลน์ เต๋า AV

• Hero Member
โช๊ค สตรัทปรับเกลียว ระหว่าง  H.Drive S.spec  กับ Silver Neomax R
ใช้กับยาง 205/45/R17   อันไหนจะดีกว่ากันครับ

ถามแบบนี้ต้องการคำตอบแบบไหน...???

ถ้าเอาแค่ว่าดีหรือไม่ดี คำตอบคือ...ดีเหมือนกัน

ออฟไลน์ earrt

• Sr. Member
โจทย์สั้นไปครับ เลยไปกันไม่ถูก

ออฟไลน์ Lancer

• Sr. Member
พอๆกันนั่นแหละครับ

ออฟไลน์ นายติดดิน

• Newbie
  • *
คุณภาพก็พอๆๆกันใช้ไหมครับ  เหมาะกับการใช้งานทั้วไป