ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นแว๊บๆ ทีมงานHLMไปสัมผัสตัวจริง Mitsubishi Eclipse Cross มาแล้วว  (อ่าน 19505 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ra32

• Full Member
  :-*
ยังงี้พอจะมีลุ้นได้อ่านบทความรีวิว Mitsubishi Eclipse Cross ในเวอร์ชั่นของ HLM แบบเจาะลึกไหมครับ :)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
อุ๊ย หน้าคุ้น ๆ เนาะ  :-[

ตากล้องกะจะถ่ายพริตตี้ แต่ดั้นไปโฟกัสที่ background แทน อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2017, 08:15:32 โดย SNK vs Playmore »

ออฟไลน์ SM.

PJS ขับลุยโคลนดูมันมากๆครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เฮ่ยยยยย!!

555555555

ลองที่ Tokyo Motor Show มาครับ

ลองนั่งเฉยๆ บอกเลยว่า แผนที่เขาตั้งใจว่าคงจะไม่มาเมืองไทยหนะ ดีแล้วที่ไม่มา
มาก็สู้ใครเขาไม่ได้ รถไม่ได้ว้าวขนาดนั้นเลย