ผู้เขียน หัวข้อ: ฟูลรีวิวของน้องมีนาใกล้คลอดยังครับ  (อ่าน 3587 ครั้ง)

ออฟไลน์ mojamee

• Newbie
  • *
ฟูลรีวิวของน้องมีนาใกล้คลอดยังครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 20:58:06 »
อยากรู้ข้อมูลของรุ่น E M/T เปรียบเทียบกับ  V/L CVT ครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
Re: ฟูลรีวิวของน้องมีนาใกล้คลอดยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 21:15:33 »
รอดูเช่นกันครับ :D

ออฟไลน์ Disk™

• Hero Member
  • High Society Sallon Gallery
Re: ฟูลรีวิวของน้องมีนาใกล้คลอดยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 21:59:18 »
ลงชื่อรอด้วยคนครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2010, 23:37:02 »
  :'(

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 00:05:42 »
ปูเสื่อครับ อิๆ ;D
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 00:49:23 »
มันจะเสร็จได้ยังไงละครับ

ก็จนถึงป่านนี้ ผมทหนังสือให้ทาง นิสสันไปแล้ว

พวกเขายังไม่พร้อมจะจัดส่งรถมาให้ผมเลยเนี่ยสิ!

แบบนี้จะให้ทำอย่างไรกันดี?

ออฟไลน์ ?????

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 08:23:17 »
ซื้อมาเทสต์เองเลยคับ อิ อิ

;D

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 09:36:53 »
มันจะเสร็จได้ยังไงละครับ

ก็จนถึงป่านนี้ ผมทหนังสือให้ทาง นิสสันไปแล้ว

พวกเขายังไม่พร้อมจะจัดส่งรถมาให้ผมเลยเนี่ยสิ!

แบบนี้จะให้ทำอย่างไรกันดี?

แปลกเนอะ

ทีตอนเทียน่า ยังเอารถ pre-production มาให้เทสท์เลย

สิ่งที่เราทำได้คือ นอนคอยกันต่อไป เพราะเป็นปัจจัยภายนอกที่ไม่สามารถควบคุมและเร่งได้ครับ

ออฟไลน์ mojamee

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 14:36:16 »
เซงเรยครับ
วันนี้โทรไปนัดกับเซลที่ P2M เทพารักษ์มา นัดเที่ยงครึ่ง รอจนบ่ายก็ยังไม่มาเรยครับ
( >:( แล้วจะนัดผมทำไม )

จากข้อมูลที่ถามเบื้องต้นเห็นว่ารุ่น CVT จะได้ของตอนเดือนแปด ส่วน M/T ได้ของปลายปี  ::)
นานขนาดนั้นเรยหรือท่าน

ออฟไลน์ Chinoezuekae

• Jr. Member
  • **
  • animal will do
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2010, 15:22:29 »
 :D รอดูรีวิว พี่จิมมี่ เพื่อเป็นข้อมูลในการตัดสินใจซื้อน้องมีน่าครับ เพราะว่าตอนนี้ Choice ในหัวเยอะมาก >:( ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ และจะคอยติดตามรีวิวครับผม ;D