ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการติดตั้ง ฝาท้ายไฟฟ้าเพิ่มกับ CX5 MC  (อ่าน 4020 ครั้ง)

ออฟไลน์ kompakorn

• Newbie
  • *
สอบถามครับว่า ถ้าไปติดตั้ง ฝาท้ายไฟฟ้า เพิ่มเติม กับร้าน ข้างนอก

ประกัน 0กับทางมาสด้าจะ ขาดหรือป่าวครับ

พอดีสนใจอยากติดตั้งครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
Re: สอบถามเรื่องการติดตั้ง ฝาท้ายไฟฟ้าเพิ่มกับ CX5 MC
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2017, 23:00:53 »
ถ้าไม่ขาดแต่เวลามันมีปัญหาอะไรขึ้นมา 0ก็อ้างได้ครับ
เพราะเราดัดแปลงสภาพรถและมีไฟฟ้ามาเกี่ยวข้อง บลาๆๆ ตามสูตร

ออฟไลน์ mongolias

• Hero Member
Re: สอบถามเรื่องการติดตั้ง ฝาท้ายไฟฟ้าเพิ่มกับ CX5 MC
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2017, 14:32:51 »
ติดไปส่วนที่น่าจะต้องหลุดประกันไป น่าจะเป็นเรื่องระบบไฟฟ้าภายในรถครับ