ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการล้ออัลลอยด์แบบนี้มาก ในเมืองไทยมีร้านไหนขายบ้างครับหรือที่ไหนก็ได้ทีมีขาย  (อ่าน 5047 ครั้ง)

ออฟไลน์ #PETH#

• Sr. Member
ขนาด 17"

4x108 นะครับ

ล้อรถผมหายากยิ่งกว่างมเข็มในมหาสมุทร

ออฟไลน์ Monstruo

เคยถามซุ้ม Lenso ที่งาน Motorshow ที่ผ่านมาเขาบอกว่ามีทำออกมาบ้างนะครับ
ถ้าเจอยังไงรบกวนบอกต่อกันด้วย (ใช้ 4 รู 108 เหมือนกัน)

แม็กนี้เป็นของ FOX Racing Wheel ที่อังกฤษ ภาวนาให้มีคนไทยสั่งมาบ้างอะไรบ้าง

Lenso ส่วนใหญ่ชอบทำแนว VIP ไม่ก็ลายดูเว่อร์ไปหน่อย

4x108 ก็หายากกก มากๆ ถ้าไปเบิกศูนย์แม็ก RCLine มีไม่ต่ำกว่าวงละ 20000 ยังไม่รวมดุม

ครับถ้าเจอแล้วจะรีบนำมาบอกต่อเลย

แม็กแบบนี้ถ้ามาใส่รถผมได้ ต้องได้สไตล์เหมือนในหนัง TAXI2 แน่เลย แค่คิดก็มันส์แล้ว

ออฟไลน์ Notez

• Full Member
108 นี่รถไรอ่ะครับ

Ford, Volvo หรอ

PSA

Peugeot Citroën อะไรเทือกนี้ครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
แม็กแบบนี้ถ้ามาใส่รถผมได้ ต้องได้สไตล์เหมือนในหนัง TAXI2 แน่เลย แค่คิดก็มันส์แล้ว

ของบักแดเนียลมันสวน TGV ได้นะครับ

แต่ของบ้านเรา ซาเล้งยังสวน รฟท ได้เลยครับ

ของบักแดเนียลมันสวน TGV ได้นะครับ

แต่ของบ้านเรา ซาเล้งยังสวน รฟท ได้เลยครับ

555 นี่ มาบ้านเราต้องเล่นแข่งบนรันเวย์  ;D