ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเื่รื่อง:ไปเจอ Freed คุ้นๆ ที่หน้าประตูห้างค่ะ  (อ่าน 4480 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
 :) พอดีรีบเข้าออฟฟิคค่ะ ก็เอารถไปจอดเสร็จก็รีบๆ เดิน  เจอ Freed สีขาว จอดจังก้าส่งแม่บ้าน หน้าประตูห้าง อุ๊ย ดูดีกว่า ในรูป แอบมอง คอหงิกไปเลยค่ะ ก็เลยคุ้นๆว่า เคยเห็นที่ไหน

งั้นก็

สวัดดีค่ะคุณ  Jazz 3300 ค่ะ

วันไหน ว่างๆ ถ้าเจอ จะขับรถแซงแล้วบีบแตรทักทายค่ะ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ -- CaZzMaNiAnN --

• Full Member
  • ร่วมรณรงค์ ไม่เปิดไฟตัดหมอกพร่ำเพรื่อ
Re: นอกเื่รื่อง:ไปเจอ Freed คุ้นๆ ที่หน้าประตูห้างค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 10:06:07 »
พี่หนุ่ย มา โดน จับที่เวบนี้นี่เอง

Turn to your-style J's 2010
My J-154 sc
L15A7 i-VTEC 2008
Suspension : Tein S TECH
Wheel : Ce-28 Rota 16" x 7" Off +40
Tire : Dunlop DZ101 205/45/16
Exhaust : Nitto+Lerm's Heder
Strut Bar : J's 2010 (front/rear/C-Pillar/Lower arm bar)
JDM Style

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
Re: นอกเื่รื่อง:ไปเจอ Freed คุ้นๆ ที่หน้าประตูห้างค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 10:56:10 »
พี่หนุ่ย มา โดน จับที่เวบนี้นี่เอง

อยู่HJC ไม่มีใครจับได้ซักที อิๆๆๆ

alzeto

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 13:59:24 »
:) พอดี รีบเข้าออฟฟิคค่ะ ก็เอารถไปจอดเสร็จก็รีบๆ เดิน 
เจอ Freed สีขาว จอดจังก้าส่งแม่บ้าน หน้าประตูห้าง
อุ๊ย ดูดีกว่า ในรูป แอบมอง คอหงิกไปเลยค่ะ ก็เลยคุ้นๆว่า เคยเห็นที่ไหน
งั้นก็
สวัดดีค่ะคุณ  Jazz 3300 ค่ะ
วันไหน ว่างๆ ถ้าเจอ จะขับรถแซงแล้วบีบแตรทักทายค่ะ
ริงโกะค่ะ

อยู่โคราชเหรอครับคุณริงโกะ ทักทายกันได้ครับ
 ผมมีร้านเสื้ออยู่ในซิตี้วอร์ค ตรงข้ามร้านหมีเท็ดดี้

ปล.วันเสาร์ออฟฟิสเปิดเหรอครับ...ลืมไป mc book มีขายทุกวัน
หาที่จอดในมอลล์ได้เก่งนะนั่น
และ..แก้ไขข้อมูลส่วนตัวด้วยครับ  male or female

อู้ย  รู้ด้วย  หนูขาย Apple สด ที่โฮมเฟรชมาร์ตค่ะ ล้อเล่นค่ะ  ที่จอดรถเดอะมอล์ นี่เป้นอะไรที่ประสาทกินมาก  ถ้ารีบจัดจริงๆ เอามอเตอร์ไซค์มาแทนค่ะ ไม่งั้น วนหาที่จอดอยู่อย่างนั้นค่ะ

ว่างๆ จะไปทักทายค่ะ แล้วนี่เสื้อผ้าแนวไหนคะ จะได้สนใจอุดหนุนพี่บ้างค่ะ

แต่เอ๊ะ แก้ไขข้อมูลส่วนตัวตรงไหนน้า...... (แบ๊ว)

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 14:53:30 »
อยากได้ apple ลูกนี้อะครับพี่ริงโกะ

พอจะมีขายมั๊ยครับ

อิอิ

^^
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 17:27:22 »
ไปเจอตัวจริงมาแล้ว แอปเปิ้ลน้องเค้าขายลูกโตกว่านี้ อิๆๆๆ

alzeto

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 18:19:42 »
 :o กริ๊ดดดดดดดดด  ตอนแรกนึกว่าใคร  คนที่คุยกันตอนที่ Mazda2 sedan จอดหน้าร้านฟูจินี่เอง
มีรายการตามล่าหาความจริงด้วยค่ะ น่ากลัวมาก
* Shiina Ringo สั่นตัวงกๆ

ริงโกะค่ะ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2010, 18:32:49 »
:o กริ๊ดดดดดดดดด  ตอนแรกนึกว่าใคร  คนที่คุยกันตอนที่ Mazda2 sedan จอดหน้าร้านฟูจินี่เอง
มีรายการตามล่าหาความจริงด้วยค่ะ น่ากลัวมาก
* Shiina Ringo สั่นตัวงกๆ

ริงโกะค่ะ
ใครน่ากลัวคร๊าบ...เดี๋ยวเย็นนี้ กลับไปห้างจะไปเตะก้นเลย คริๆๆๆๆๆ