ผู้เขียน หัวข้อ: นิสสัน ซิลฟี่ จะมีการปรับโฉมกระจังหน้าแบบทรงVอีกไหมครับ  (อ่าน 4472 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiimtoy

• Newbie
  • *
นิสสัน ซิลฟี่ จะมีการปรับโฉมกระจังหน้าแบบทรงVอีกไหมครับ เหมือนตลาดโลก หรือต้องรอเปลี่ยนโฉมไปเลยครับ
หรือยังเอาแน่เอานอนกับนิสสันไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• Hero Member
  • AWDiesel
เห็นมีปรับแค่ตลาดพวงมาลับซ้ายนะครับ

แถมเวอร์ชันไต้หวันยังได้หน้าคนละแบบด้วย

ออฟไลน์ meeuwarn

• Sr. Member
จะตกรุ่นแล้วไม่ใช่?

เทียร์น่าคงอำลาตลาดไทยแล้ว ให้x trail ลุยแทน

ส่วนซีฟี่ รอโฉมใหม่ไปเลย

ดูยอดรวมแต่ละเดือน สองรุ่นร้อยนึง ไม่คุ้มค่าการตลาด

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ทั้ง Sylphy, Teana ไมเนอร์เชนจ์ ไม่น่ามาแล้วครับ รอดู All new นู่นเลย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ SM.

ลากขายไปเรื่อยๆ .... คำนี้ใช้ได้กับทุกรุ่นของ nissan บ้านเรา ตั้งแต่อดีตจนปัจจุบัน

ออฟไลน์ blitzpao

• Sr. Member
คิดว่าไม่ปรับแล้วนะครับเพิ่งปรับไปปีที่แล้วผมจำได้เลยเพราะซื้อก่อนปรับประมาณ 3 เดือน เป็นรถที่ีดีเลยนะครับถึงแม้ช่วงต้นจะอืดตาาม CVT แต่พอพ้นไป 50 ไปแล้วไหลมาได้เรื่อยๆ พวงมาลัยน้ำหนักเบาไปนิดตอนขับ 110 แต่ไม่น่ากลัวอะไรมาก ถ้าซื้อแนะนำให้ไปติดจอตรงกลางใหม่เพราะที่แถมให้มันแย่เหลือเกิน

ออฟไลน์ Arm

พี่จิมตอบไว้ในรายการวิทยุสัปดาห์ที่แล้ว เหมือนว่า Teana MC อาจจะมาแต่ตั้งปี 2019

sylphy อาจจะใส่หน้าจีสตริงปี 2020 ก็ได้  ::)
88' Accord CA 2.0 EX A/T
88' Accord CA 2.0 LX M/T
09' Corolla Altis 2.0 V Navi
15' Commuter 3.0 A/T
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

ออฟไลน์ Arado_kung

พี่จิมตอบไว้ในรายการวิทยุสัปดาห์ที่แล้ว เหมือนว่า Teana MC อาจจะมาแต่ตั้งปี 2019

sylphy อาจจะใส่หน้าจีสตริงปี 2020 ก็ได้  ::)

Teana น่าจะเป็นโฉมใหม่มากกว่า MC นะครับ ถ้า 2019 เนี่ย