ผู้เขียน หัวข้อ: bmw320d iconic ไปถามศูนย์ต่างจังหวัดตอนนี้ได้ส่วนลดแค่ 120,000 น้อยไปมั้ยครับ  (อ่าน 9651 ครั้ง)

ออฟไลน์ boneman_ktl

• Jr. Member
  • **
คิดจะเปลี่ยนรถ เดิมใช้ camry hybrid 2009เริ่มอยากขายละเพราะว่ากลัวปัญหา ได้เปลี่ยนแบตตอน 10ปี เริ่มสนใจ รถค่ายยุโรปจากเดิมที่ใช้แคมรี่ ถ้าซื้อคงสัก1,600,000 แต่เพิ่มเงินสัก4แสน น่าจะได้รถยุโรป คันเล็กดีๆสักคัน เลยมาจบที่bmw320d ไปถามได้ส่วนลด 120,000 ถ้าอาชีพพิเศษ ลดเพิ่มอีก60,000 เลยถามว่าพี่ๆ ที่ออกมาก่อนหน้านี้ได้ส่วนลดประมาณเท่าไหร่กันครับ รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะครับ ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ poom7

• **
น้อยไปครับ ผมซืิ้อเมื่อ 4 เดือนที่แล้วได้ส่วนลด 220,000+ประกันและของแถมทั่วไป นี่ขนาดยังไม่ได้อาชีพพิเศษนะครับ

ถ้ายังไงลองมาดูโชว์รูมในกรุงเทพฯก็ได้ครับ น่าจะได้ส่วนลดเยอะกว่าอีกเยอะ
2013 : Honda City SV
2017 : BMW 320d F30

• **
น้อยไปครับ ผมซืิ้อเมื่อ 4 เดือนที่แล้วได้ส่วนลด 220,000+ประกันและของแถมทั่วไป นี่ขนาดยังไม่ได้อาชีพพิเศษนะครับ

ถ้ายังไงลองมาดูโชว์รูมในกรุงเทพฯก็ได้ครับ น่าจะได้ส่วนลดเยอะกว่าอีกเยอะ
รบกวนpm ขอชื่อ เซล รึศูนย์ ได้มั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ maxillofacial surgeon

• Sr. Member
ผมแนะนำเซลให้มั้ยครับ  ซื้อกับน้องมาสามคันแล้ว  เผื่อเขาพิเศษให้

• **
ผมแนะนำเซลให้มั้ยครับ  ซื้อกับน้องมาสามคันแล้ว  เผื่อเขาพิเศษให้
งั้นรบกวนได้มั้ยครับ pm ก้อได้ครับ

ออฟไลน์ peterW

ได้ 250,000 + ประกัน หาดีๆ ได้
search facebook แล้วยิงข้อเสนอไปเลย
จะมีเซลสักคนตอบมาว่า ได้ แต่ส่วนใหญ่ไม่ตอบ ขอให้เข้าไปคุย
หลายคน ให้แค่ 100,0000 กว่าบาท

ออฟไลน์ rtong

• Hero Member
ต่างจังหวัด  การแข่งขันจะน้อยกว่า กทม. 
สว่นลดจึงน้อยกว่า  รถตลาดก็เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

ศูนย์ M.... หรือปล่าวถ้าศูนย์นี้จะชอบกั๊กครับต้องให้เราเอาข้อเสนอของศูนย์อื่นไปยื่นดูก่อนถึงจะให้เยอะครับ

• **
ศูนย์ M.... หรือปล่าวถ้าศูนย์นี้จะชอบกั๊กครับต้องให้เราเอาข้อเสนอของศูนย์อื่นไปยื่นดูก่อนถึงจะให้เยอะครับ
ที่อุบลราชธานีครับ

ออฟไลน์ BigCat

จ เดียวกันเลย อิอิ ขอยินดีกับรถใหม่ด้วยนะครับ ศูนย์นี้ผมก็มีเซลล์ที่รู้จักกันอยู่  8)
Audi TT MK 3FL
BMW z4 e85
GLA 250 FL 2017
Nissan Teana L33 2014
Slk 200 R172 2014
Camry 2.4 2009
Civic dimension MT 1.7
Civic 3 doors รถคันแรก

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

น่าจะลดอย่างต่ำที่150,000-200,000
พร้อมป.1 ฟิล์ม แม้จะ ตจว.ก็เถอะน่ะ
อุดร  ขอนแก่น โคราช มีน่ะครับ

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

ขอถามหน่อยครับ
อาชีพพิเศษ นี่ประมารไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

• **
ขอถามหน่อยครับ
อาชีพพิเศษ นี่ประมารไหนบ้างครับ
ขอบคุณครับ
แพทย์ นักบิน อย่างอื่นไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
รอ MBTH เปิดตัว C-Class ดีเซล ส่วนลดคงมากขึ้นทันที
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

• **
จ เดียวกันเลย อิอิ ขอยินดีกับรถใหม่ด้วยนะครับ ศูนย์นี้ผมก็มีเซลล์ที่รู้จักกันอยู่  8)
สวัสดีเช่นกันครับ มีอะไรพอแนะนำได้นะครับ ตอนนี้ไม่รีบใช้รถ กะรอจังหวะและราคาดีๆก่อนครับ ผมยังกล้าๆกลัวที่จะซื้ออยู่ครับ เพราะไม่เคยใช้รถยุโรปเป็นเรื่องเป็นราวเลยในชีวิตครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2018, 17:05:15 โดย boneman_ktl »

ออฟไลน์ SM.

น้อยไปมากครับ

ออฟไลน์ coolsek

• Newbie
  • *

รบกวนขอเบอร์เซล ด้วยครับ

รบกวนpm ขอชื่อ เซล รึศูนย์ ได้มั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ