ผู้เขียน หัวข้อ: - - - ลาก่อน Mazda หน้ายิ้ม เพื่อก้าวเข้าสู่การออกแบบใหม่ - - -  (อ่าน 5068 ครั้ง)

ออฟไลน์ BrownCony

• Sr. Member
Mazda 5 จะเป็นรุ่นสุดท้ายที่ใช่ธีมการออกแบบ nagare
ธีมออกแบบใหม่จะเปิดเผยต่อสาธารณชนประมาณเดือนกันยายนที่ Paris motor show
และคาดหวังว่าธีมการออกแบบนี้ จะทำให้มาสด้าเป็นอัลฟาโรมิโอของญี่ปุ่น

ผมคาดว่า Mx-5 model change 2011 น่าจะใช้ธีมใหม่นี้เป็นรุ่นแรก  เมื่อนับอายุการตลาดของรุ่นนี้ได้เวลาพอดีเป๊ะๆ

http://www.autoexpress.co.uk/news/autoexpressnews/253504/nagare_no_longer_goes_with_the_flow.html

ออฟไลน์ min

• Full Member

อยากให้  Mazda 3 Minorchange  เลิกยิ้มด้วย  จะทันมั้ยเนี่ยครับ  ( เป็น Model  ที่ยิ้มได้กว้างจริงๆ  , ยิ้มมากเกินไปนิด  :-\ )

ออฟไลน์ min

ตัวปัจจุบัน

ออฟไลน์ min

Minor Change  ขอแบบนี้ได้มั้ยครับ   Mazda !!!

ออฟไลน์ nicsjerry

• Sr. Member
ขอบคุณครับที่บอกข่าวสาร  :)

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
ขอบคุณครับ