ผู้เขียน หัวข้อ: +++ขอแจ้งปัญหาการสมัครlog in ของเว็บเรา สำหรับผู้ที่สมัครไม่ได้ครับ+++  (อ่าน 4379 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
เนื่องจากช่วง 5 วันมานี้ผมพบว่าไม่มีคนสมัครเข้าเว็บเราเลย และทาง JIMMY ก็สังเกตเหมือนกัน

ผมเลยลองคลิกเข้าไป register ดู โอ้ว เจอแล้ว register แล้วขึ้น error ไม่สามารถสมัครได้
ดังนั้นก็ต้องขออภัยไว้ล่วงหน้าสำหรับท่านที่พยายามจะสมัครแล้วพบปัญหานะครับ คาดว่าปัญหาน่าจะเกิดหลังจาก
การย้ายเซิร์ฟเวอร์ ไม่รู้จะเกี่ยวหรือเปล่านะครับ แต่ทางทีมงานทราบปัญหานี้แล้ว เรากำลังหาทางแก้ให้กลับมาสมัครได้ตามปกติอยู่ครับ

ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

Commander Cheng (เม้ง)
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เขียนมาก็เป็นทางการดีอยู่หรอก

แต่ เพราะมา เช็งเม้งนี่
ตูพรวดเลยแหละ!

ออฟไลน์ Papiruz

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com

ตกลงว่า ทางน้องไหม ผู้ดูแลเว็บของเรา แจ้งให้ทราบว่าแก้ไขแล้วนะครับ

ลองสมิคร Register กันมาดู

shyboy

• บุคคลทั่วไป
ไม่เกี่ยวกับการย้าย server ครับ

หาก ย้าย เว็บ ไปที่ server ใหม่ ไม่แน่ อิอิ (แต่ไม่ได้ย้ายนิหว่า ???)