ผู้เขียน หัวข้อ: MBTH ปรับราคาขึ้นหลายรุ่นเลยเริ่ม 1 มีนาคม ที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 5386 ครั้ง)

ออฟไลน์ ho-mannie

• Sr. Member
เห็นเซลล์บอก GLC 250d 4matic offroad ปรับขึ้น 50,000บาทและอีกบางรุ่นก็ปรับขึ้น เลยถามว่าปรับออฟชั่นไหมเซลล์บอกยังไม่ได้สรุปเลยแต่ใบราคาใหม่ออกมาแล้วครับ

ออฟไลน์ Stp

• Hero Member
C กับ GLC จะปรับเพิ่ม CarPlay/Android Auto มาได้รึยังหนอ ต่างประเทศเขาสั่ง Option กันได้หมดแล้ว ราคาในต่างประเทศราวๆ +15,000 เอง
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ paulmoderndog

ปรับขึ้นมาลดราคาวันงานหรือเปล่าครับ
ขึ้น50,000 ลด 100,000 

ออฟไลน์ SM.

รอคุณหมู อาจจะมีสรุปมาให้นะครับ

ออฟไลน์ flybigbear

ตามนั้น