ผู้เขียน หัวข้อ: Mg zs เป็น ล็อดผลิตใหม่รึยังครับ  (อ่าน 3888 ครั้ง)

ออฟไลน์ pjs6306

• Hero Member
Mg zs เป็น ล็อดผลิตใหม่รึยังครับ
« เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 15:40:11 »
เพื่อแก้ไขปัญหาเล็กๆน้อยๆ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
Re: Mg zs เป็น ล็อดผลิตใหม่รึยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 17:21:33 »
ต้องคอยตามกับทางคลับ และก็ทางเซลล์ของ MG ครับ ลองดูครับ อาจจะปรับปรุงไปเรื่อยๆครับ

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

Re: Mg zs เป็น ล็อดผลิตใหม่รึยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 18:43:11 »
น่าจะล็อตใหม่แล้วนะครับ แต่ยังแก้ไม่หมดครับ ผมว่าต้องปลายปีถึงจะเริ่มนิ่งครับ

ออฟไลน์ Symphonic

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 19:29:59 »
เขาผลิตกันเป็นล็อตเหรอครับ ผมว่าเขาผลิตต่อเนื่อง
กันทุกวันมากกว่านะครับ ส่วนจะมีการแก้ไขอะไรไหม
ก็ขึ้นอยู่กับฝ่ายออกแบบจะมีการแก้ไขแบบ หรือมีการ
ตั้งค่าอะไรใหม่รึเปล่า แล้วมันเริ่ม impliment
เมื่อไหร่มากกว่ามังฮะ

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 21:46:44 »
เขาผลิตกันเป็นล็อตเหรอครับ ผมว่าเขาผลิตต่อเนื่อง
กันทุกวันมากกว่านะครับ ส่วนจะมีการแก้ไขอะไรไหม
ก็ขึ้นอยู่กับฝ่ายออกแบบจะมีการแก้ไขแบบ หรือมีการ
ตั้งค่าอะไรใหม่รึเปล่า แล้วมันเริ่ม impliment
เมื่อไหร่มากกว่ามังฮะ

ผมว่าผลิตทุกวัน ถูกแล้วครับ แต่ก็ผลิตเป็น lot ด้วยครับ แล้วแต่งานที่เข้ามา ซึ่งมีทั้งผลิตในประเทศ และส่งออก spec ก็จะต่างกันไป