ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นชิ้นส่วน แบบนี้ คิดว่า ต้องเป็น Mitsubishi lancer CK แน่นอนค่ะ  (อ่าน 3920 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
คริคริ  หามาติดนะคะ

ขอขอบคุณ Fail.in.th ในการเอื้อเฟื้อครั้งนี้ค่ะ
ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
Re: เห็นชิ้นส่วน แบบนี้ คิดว่า ต้องเป็น Mitsubishi lancer CK &#
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2010, 16:25:05 »
ถูกต้องแล้วครับ ผู้มีชายมีน้อยต้องสงวนครับ อย่าไปทารุณครับ

ปล.ผมโดนมาเยอะ เจ็บไปเยอะ 55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 05, 2010, 16:29:36 โดย last_dezember »
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว