ผู้เขียน หัวข้อ: Innova Crysta จะมีปรับปรุง/ปรับเปลี่ยนรุ่น (minor change) เมื่อไหร่  (อ่าน 5875 ครั้ง)

ออฟไลน์ aries

• Newbie
  • *
กำลังสนใจรุ่นนี้เอาไว้ไปรับส่งเด็กครับ ถ้าซื้อตอนนี้จะใกล้ปรับไมเนอร์หรือยังครับ กลัวจะตกรุ่น ถ้าตัวถูกสุดมีเกียร์ออโต้ก็จะดีเนอะ

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
Fortuner ยังรุ่นนี้ก็ยังครบ เมืองนอกที่ขาย Innova ก่อนไทย ยังไม่มีตัวเปลี่ยนโฉมมาเลยครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Mos37257

• Sr. Member
ซื้อได้เลยครับ ผมคิดว่าเป็นรถที่คุ้มราคามากนะ ได้2.8ด้วยเกียร์ออโต้นะ เเต่เพราะมันเปนทรงรถตู้ van ซึ่งรถแบบนี้คนไม่ค่อยชอบเเต่ผมว่าคุ้มค่าคุ้มราคา ถ้าคุณจะชื้อ ผมว่าตอนนี้ส่วนลดคงพอควรเลย ส่วน mc ปกติจะหลังออก 3-4ปี สำหรับ fortuner innova

ออฟไลน์ whoami

fortuner ออกมาก่อนยังไม่มีปรับหน้าตาเลยครับ มีแค่ปรับอุปกรณ์

เพราะงั้นซื้อได้เลยครับ อีกนานพอสมควรละกว่าจะมีไมเนอร์เชนจ์

ออฟไลน์ kriz

ผมว่าลุ้นให้ยังมีขายต่อดีกว่าครับ ยอดเดินไม่เยอะ แม้แต่แท็กซี่เองที่เป็นตลาดใหญ่ก็ถอยกันมาไม่มากเพราะวางราคาสูงกว่าตัวเก่าเยอะ ต้องลุ้นว่าโตโยต้าไทยแลนด์จะ repositioning รุ่นนี้มาขายเริ่มที่ต่ำกว่าล้านเหมือนตัวที่แล้วรึเปล่า ถ้ายังยืนตำแหน่งการตลาดแบบเดิมก็คงขายเรื่อยๆ เรียงๆ แบบนี้ไปเรื่อยๆ ละครับ

ปล. รถขายน้อยเลยค่อนข้างหายากและไม่มีโปรโมชั่นอะไรมากนะครับ ส่วนลดเผลอๆ น้อยกว่าฟอร์จูนเนอร์ที่ขายดิบขายดีอีก

ออฟไลน์ focus2012

ที่ยังเห็นน้อยเพราะประกอบอินโดหรือเปล่าเอ๋ย แล้วก็เข้ามาไม่ทันขาย

ออฟไลน์ SM.

เกรงว่าจะไม่มีตัวต่อไปด้วยซ้ำ ขายน้อยเหลือเกิน