ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเตือนทุก ๆ ท่านเรื่องความปลอดภัย  (อ่าน 3025 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
หากใน Profile ของท่านได้กดเผย E-Mail สำหรับสาธารณชนไว้นั้น กรุณาระวังด้วยนะครับ เพราะว่า Search Engine ของ Google จะสามารถค้นเจอได้และมิจฉาชีพสามารถนำไปแอบแฝงได้นะครับ เนื่องจาก web board นี้ไม่ใช่ web board ปิดครับ

จึงเตือนมาเพื่อทราบครับ
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: แจ้งเตือนทุก ๆ ท่านเรื่องความปลอดภัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 01:13:02 »
Thank you krub

และอีกสิ่งที่พี่อยากจะเตือนน้องไว้สักหน่อยคือ

ขอรบกวน ช่วยลดขนาดข้อความสีส้มลงหน่อยครับ มันใหญ่เกินไปครับ ขอให้ดูสมาชิกท่านอื่นๆว่า
เขาใช้ฟอนท์ ขนาดไหน ก็โปรดใช้ตามนั้นด้วยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Re: แจ้งเตือนทุก ๆ ท่านเรื่องความปลอดภัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 10:29:15 »
จะว่าไป นี่เราเตือนมา 2 ครั้งแล้วนะครับ ครั้งก่อน กับครั้งนี้

ขออนุญาตเลยแล้วกันว่า ถ้าภายในคืนวันอาทิตย์ ยังไม่มีการแก้ไข
เราขออนุญาตถือวิสาสะ จัดการปรับแก้ไขให้คุณเองนะครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 12:45:36 »
ทำลายเซ็นให้เล็กลง + เอาภาพออกก็ดีครับ ลายตาไปหมด

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2010, 14:29:28 »
จะว่าไป นี่เราเตือนมา 2 ครั้งแล้วนะครับ ครั้งก่อน กับครั้งนี้

ขออนุญาตเลยแล้วกันว่า ถ้าภายในคืนวันอาทิตย์ ยังไม่มีการแก้ไข
เราขออนุญาตถือวิสาสะ จัดการปรับแก้ไขให้คุณเองนะครับ

ขอโทษจริง ๆ นะครับพี่จิมมี่ คือครั้งที่แล้วผมไม่เห็นจริง ๆ ตอนนี้ผมแก้ไขแล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2010, 14:31:11 โดย Ishida »
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้