ผู้เขียน หัวข้อ: ใครล้างรถเองบ้างครับ อยากขอคำแนะนำหน่อยครับผม  (อ่าน 9409 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: ใครล้างรถเองบ้างครับ อยากขอคำแนะนำหน่อยครับผม
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 03:35:30 »
ผมล้างเองจะใช้คาโก้ขวดส้มผสมน้ำล้างเอาครับ มันเหมือน WAX ไปในตัว รถก็สะอาดดี

แต่จริงๆไม่ค่อยได้ล้างเองเพราะนานๆทีจะกลับบ้าน ปกติอยู่คอนโดเมื่อก่อนเค้าให้ล้างได้ แต่ปัจจุบันห้าม เลยไปคาร์แคร์
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย