ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าฝนขับรถระวังกันหน่อยนะครับ เป็นงั้นจะเป็นแบบลูกรักป๋มอีก1คัน T_T  (อ่าน 11372 ครั้ง)

ออฟไลน์ pladaek

• Hero Member
  • FF1.5SMG
ได้รถไวๆนะครับ..

แจ๊ซน้อยผมเมื่อ 6 ปีก่อน ก็โดนชนท้ายเหมือนกัน จอดติดไฟแดงแท้ๆ มันยังมาชนท้ายเราได้..

หน้าอีซูซุ ขนาดนั้น รถพี่ก็ถือว่าแข็งใช้ได้เลย..

ผมเคยเจอรถอีซูซุ หมุนต่อหน้าต่อตาก็เจอมาแล้ว ถนนเปียก
ที่บ้านผมก็มี อีซูซุเหมือนกัน แต่เป็นตัวขับสี่ ฝนตกเมื่อไหร่ ขับ 4H เลย..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Chris Evn

ฤดูอันตรายเข้ามาอีกแล้ว :'( :'(

ออฟไลน์ Cube

• Full Member
คิดเสียว่า คนปลอดภัยก็ดีแล้วครับ

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ฝนตกถนนลื่น แก้ปัญหาด้วย AWD ครับ จบเลย...
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011