ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวอุณหภูมิแอร์  (อ่าน 21515 ครั้ง)

ออฟไลน์ Puvanai1

• Newbie
  • *
  • คนที่คุณก็ไม่รู้ว่าใคร!?!
รีวิวอุณหภูมิแอร์
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2018, 18:30:39 »
หลายรีวิวที่บอกว่าเปิดแอร์เท่านั้นเท่านี้แอร์เย็นกว่าคันนู้น อยากให้คุณจิมและทีมงานพกเทอร์โมมิเตอร์แบบดิจิตอลไว้ใช้ซักตัว รึเป็นแบบปืนยิงวัดจากช่องลม รึเบาะหลังก็ดีนะครับ ผมว่ามันมาตรฐานดี ไม่ต้องแค่รู้สึก แถมแม่นแน่นอน ถ้ามีโอกาสวัดกลางวัน กลางคืน เปิด25องศาเป็นมาตรฐานด้วยยิ่งดีเลยครับ ถ้าแบบปุ่มหมุน หรือสไลด์ก็ปรับกลาง จะได้รู้ว่ารุ่นไหนระบบแอร์ทำมาดี บุกันความร้อนดี มีแอร์หลังแล้วดีจริงๆ เย็นถึงคนนั่งนะ ถ้าเพิ่มได้น่าจะดีครับ
คนที่คุณก็ไม่รู้ว่าใคร!?!

ออฟไลน์ Annmarrie

• Newbie
  • *
Re: รีวิวอุณหภูมิแอร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2019, 17:20:55 »
มันอยู่ที่ขาดห้องด้วยหรอเปล่าอันนี้ไม่แน่ใจ