ผู้เขียน หัวข้อ: // แวะพักมาเล่าให้อ่านกันนิดหน่อย ถึงความเป็นไปใน Headlightmag.com ช่วงนี้ //  (อ่าน 9364 ครั้ง)

ออฟไลน์ Best_Vorakit

• Sr. Member
    • Cars and Motion: A Blog about Cars and Travel
สำหรับผมแล้ว ช่วงนี้ยุ่งหน่อยครับ เรียนที่ต่างประเทศ เลยมีเวลาน้อยมากในการแวะเข้ามาเยี่ยมชมเว็บไซต์ ถ้าเป็นช่วงวันหยุดเมื่อไร จะเข้ามาอ่านทุกสิ่งทุกอย่างเลยล่ะครับ รวมถึง User's Voice ที่กะจะทำ ยังไม่มีเวลาว่างเลยครับ แหะๆ  :P รอนานหน่อยนะครับ  ;)

ขอบคุณพี่ๆ ทีมงานที่คอยอัพเดตข่าวสารตลอดนะครับ ช่วงนี้เว็บเคลื่อนไหวดีมากครับ

อยากบอกว่าผมเข้าเว็บนี้ทุกครั้งที่เปิดคอม

ผมต้องขอบคุณพวกพี่ๆด้วยเพราะถ้าไม่มีเว็บนี้
ผมก็คงจะไม่รู้ไปหาความรู้ต่างๆที่ได้รับจากที่นี่จากที่ไหน

สู้ๆๆนะครับพวกพี่ๆผมจะคอยติดพวกพี่ตลอดไปครับ ;)

ออฟไลน์ +^ M o N ™ ^+

• Full Member
world expo

ผมว่าเนื้อหาดูแล้วไม่น่าสนใจเนือยๆ ครับ

ขนาดคนดำเนินรายการ ยังออกอากเซ็งดูจากสีหน้า

ไม่รู้ว่าเซ็งวัฒนธรรมคนจีนที่ไปเจอที่โน้นรึป่าวไม่แน่ใจ หุหุ

ดูไปได้ไม่ถึง 5 นาทีก็ปิดแหละผมอ่ะ

สรุป เนื้อหาไม่ค่อยน่าสนใจเท่าไหร่สำหรับตอนนี้

;D ;D ;D
+^ M o N ™ ^+

ออฟไลน์ +^ M o N ™ ^+

แซวนิดนึงล่ะกัน

ผมว่า lancer ex นี่จะออกแนวดองแล้วนะผมว่า

โดนคนโน้นคนนี้แซงตลอดเลย

แต่คงไม่แท้งใช่ไหมครับ 555

ยังก็ขอให้เสร็จก่อน minor change ละกันนะครับ

อยากรู้ว่าตัวรถจะมีไรที่ดูแล้วหวนนึกถึงสมัย e-car ไหมเอ๋ย

ยุคที่ C segment ของ mitsubishi วิ่งเต็มบ้านเต็มเมือง

;D ;D ;D
+^ M o N ™ ^+

ออฟไลน์ kritphakhin

• Hero Member
ขอบคุณทีมงาน headlightmag ทุกๆท่านที่มอบสิ่งดีๆให้เสมอมาครับ

ออฟไลน์ namqem

• Jr. Member
  • **
เรื่องเซี่ยงไฮ้ นึกว่าดู TVpool อีกอย่างสำหรับผู้สนับสนุนควรทำโลโก้ขั้นเป็นพัก ๆ ก็ดี

ออฟไลน์ Whatman

เข้ามาอ่านทุกวันเป็นนิสัยครับ

ออฟไลน์ ble

• Newbie
  • *
ก่อนอื่นต้องออกตัวก่อนว่าติดตามผลงานของพี่จิมมี่มานานหลายปีและหลายเวป (ได้แต่อ่านไม่ได้ตอบสักที)
ต้องขอขอบคุณพี่จิมมี่ที่ทำให้ผมตัดสินใจซื้อรถที่เหมาะและเข้ากับตัวผมเองครับ
ทุกครั้งที่เปิดคอมต้องเข้าเวปพี่จิมมี่เสมอ เป็นกำลังใจให้สร้างสรรค์ผลงานที่ยอดเยี่ยมต่อไปครับ

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member
ผมเข้าเวป 3 เวลาหลังอาหาร  :P