ผู้เขียน หัวข้อ: ถามครับ เวลาถอยรถ จะเอี้ยวตัวหันไปมองด้านหลัง หรือมองกระจกหลังกับกระจกมองข้างกัน  (อ่าน 17403 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nutty eiei

• Full Member
ดูกระจกมองข้างกับกระจกมองหลังครับ กล้องเอาไว้ดูว่าจะชนคันหลังหรือยัง

ออฟไลน์ PAN

• Hero Member
ถ้าคันเล็กๆไม่เคยหันไปมองเลย มองแค่กระจกก็ถนัดแล้ว แต่ถ้าคันใหญ่ยาวแบบพวกกระบะนี่มองกระจกแล้วไม่ชัวร์จริงๆ ต้องทั้งหันมอง มองกระจก มองกล้อง

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
สำหรับผมก็ 1+2 + จอ (มีกล้องขณะถอย)
ก็แล้วแต่สถานที่นะครับ   8)