ผู้เขียน หัวข้อ: nissan x trail minor change จะเปิดตัวในไทยเดือนไหนครับทันงานbigmotorsalesมั้ยคับ  (อ่าน 6808 ครั้ง)

ออฟไลน์ worasak

• Newbie
  • *
Nissan X Trail Minor Change จะเปิดตัวในไทยเดือนไหนครับทันงานbig motors sales ปลายสิงหา 61 มั้ยครับ

ออฟไลน์ Staples

• Hero Member
งาน Big motor sale ไม่น่าจะมาครับ จริงๆ Terra น่าจะเปิดตัวก่อน ผมเห็นรถเทรลเลอร์ขนแถวชลบุรีแล้ว

ออฟไลน์ SM.

terra มาก่อน ตามท่านข้างบนว่าครับ

x-trail นี่ผมกลัวโรคเลื่อนจังเลย

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ดูทรง น่าจะมาปีหน้าาาาเลยจ้า  8)

ออฟไลน์ Arado_kung

เหมือนจะสลับกำหนดการเปิดตัวกับ Terra ครับ เพราะ Xtrail ยังมีคงค้างในสต็อคกลางอยู่แต่ก็ไม่เยอะแล้ว 2.5 ได้ข่าวว่าหมดไปเรียบร้อยเหลือแค่สต็อคตามดีลเลอร์ ส่วน 2.0 กับ Hybrid เหลืออยู่บางสี เลยสลับเอา Terra มาเปิดตัวก่อน

ออฟไลน์ worasak

• Newbie
  • *
แล้วน่าจะประมานเดือนไหนครับ

ออฟไลน์ Pera

• Newbie
  • *
เลียบๆเคียงๆถามมาเห็นว่า motor expo  :( นานแท้

ออฟไลน์ recycleman

คงเปิดทางให้ terra ก่อนครับ เพราะเหมือนนิสสันจะตั้งความหวังกับเจ้านี่พอสมควร

ส่วน x-trail คงไม่รีบร้อนไรแล้วละ ยังไงยอดก็คงไปเรื่อยๆเฉื่อยๆ ถึงจะ mc แล้วก็ตาม