ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง GLC coupe ครับอีกนานไหมถึงจะมีตัว FL  (อ่าน 4189 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poomiz

• Newbie
  • *
อยากทราบว่าอีกนานไหมครับกว่าตัว FL จะมา เพราะตอนนี้ ตัว GLC250d coupe คือไม่มีแล้วถูกไหมครับ เหลือแต่ตัวเครื่อง เบนซิน ?

ไม่ทราบว่าถ้าเป็นตัวเบนซินนี่ได้ส่วนลดอะไรกันเท่าไหร่บ้างครับ ? หรือถ้าเทียบกับ X4 ที่ได้ส่วนลดอยู่ 700000 บาท คันไหนน่าจะดีกว่า

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

ออฟไลน์ Hadoken Shoryuken

• Hero Member
Re: ถามเรื่อง GLC coupe ครับอีกนานไหมถึงจะมีตัว FL
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2018, 19:58:16 »

ออฟไลน์ tvm

Re: ถามเรื่อง GLC coupe ครับอีกนานไหมถึงจะมีตัว FL
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2018, 08:32:50 »
อยากทราบว่าอีกนานไหมครับกว่าตัว FL จะมา เพราะตอนนี้ ตัว GLC250d coupe คือไม่มีแล้วถูกไหมครับ เหลือแต่ตัวเครื่อง เบนซิน ?

ไม่ทราบว่าถ้าเป็นตัวเบนซินนี่ได้ส่วนลดอะไรกันเท่าไหร่บ้างครับ ? หรือถ้าเทียบกับ X4 ที่ได้ส่วนลดอยู่ 700000 บาท คันไหนน่าจะดีกว่า

X4 คนรู้จักจัดมาลดร่วมล้านล่ะครับ
แต่มันตกรุ่นแล้ว ถ้ารับได้กับหน้าตาก็น่าจะคุ้มอยู่

GLC ก็ตามโพ้สบนเลย ปีหน้าคงได้เห็น

ออฟไลน์ BN`

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2018, 21:49:49 »

X4 คนรู้จักจัดมาลดร่วมล้านล่ะครับ
แต่มันตกรุ่นแล้ว ถ้ารับได้กับหน้าตาก็น่าจะคุ้มอยู่

GLC ก็ตามโพ้สบนเลย ปีหน้าคงได้เห็น

+1 ครับ

GLC คาดว่าอีกไม่นานก็น่าจะได้เห็นแล้วครับ

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2018, 07:14:13 »
รถสวย น่าใช้จริงๆ