ผู้เขียน หัวข้อ: ภาษีประจำปีของ Fortuner มันเท่ากับ Preruuner 4 ประตูมั้ยครับ  (อ่าน 6821 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
เห็นว่ามันเป็นกระบะดัดแปลงเหมือนกัน
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ nuttapatJazz

น่าจะเท่ากันครับ ถ้าขนาดเครื่องเท่ากัน

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ CN16888

• Full Member
เท่ากันครับ

เครื่อง 2.5 ประมาณ 6พัน
เครื่อง 3.0 ประมาณ 8พัน

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ขอบคุณครับ พอดีป๋าจะเอาไปเทิร์น น้องจูน  ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว