ผู้เขียน หัวข้อ: // เปิดรับสมัครกิจกรรม Headlightmag Let's Rock the ROCCO : 15 - 16 กันยายนนี้ //  (อ่าน 3673 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
เปิดรับสมัครกิจกรรม Headlightmag presents : Let's Rock the ROCCO
ทดลองขับทั้งทางเรียบ On-Road และ ทางลุย Off-Road 15 - 16 กันยายนนี้
ใครสนใจสมัคร เชิญได้เลยครับ รับแค่ 100 ท่าน ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย !!!

อ่านรายละเอียดกิจกรรมทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/headlightmag-presents-lets-rock-the-rocco/

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
ลิงค์แบบฟอร์ม​สมัครเข้าไม่ได้ครับ ขึ้นว่า

ขออภัย ไม่สามารถเปิดไฟล์ได้ในเวลานี้
โปรดตรวจสอบที่อยู่แล้วลองอีกครั้ง

Update 20.06 น. เข้าได้แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2018, 20:07:12 โดย art_duron »

ออฟไลน์ Ruksadindan

เข้าไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ mr_jub

• Full Member
เข้าไม่ได้ครับ
ผมเข้าได้ปกติคับ
แต่ไม่ได้สมัคร  เนื่องจากเวลาว่าง
ไม่ตรงกัน  อดเลย
ผมขี่แต่รถตัวเมีย

ออฟไลน์ Altima

กำลังจะสมัครแต่งงทำไมกล้องไม่โฟกัสใบขับขี่  >:(

ยืมกล้องแปป

ออฟไลน์ mcat231032

ขออนุญาต สอบถามครับ จำเป็นต้องขับเกียร์ธรรมดาเป็นไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Noname

• Newbie
  • *
สมัครเรียบร้อยแล้วครับ

เป็นอีกกิจกรรมหนึ่งที่น่าจะมันส์ไม่แพ้ กิจกรรมตอน MG5 and Suzuki Swift ครับ   :) ;)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ขออนุญาต สอบถามครับ จำเป็นต้องขับเกียร์ธรรมดาเป็นไหมครับ

ตาม Route ปกติ A/T ล้วนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2018, 08:01:51 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ SM.

กิจกรรมดีๆ มาอีกแล้ว  ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ mcat231032

ตาม Route ปกติ A/T ล้วนครับ

ขอบคุณครับ