ผู้เขียน หัวข้อ: โปร Everest ดอกเบี้ย 0% 48 งวด ถ้ารอ Motor Show ปลายปี จะมีแคมเปญเด็ดกว่านี้ไหม  (อ่าน 5982 ครั้ง)

ออฟไลน์ AngryMan

• Jr. Member
  • **
เซลล์บอกกว่า รถเพิ่งเปิดตัว โปรลูกค้ารับรถเลย มีเป้า 0% แค่ 30 คัน
ถ้ารอ Motor Show ปลายปี จะมีแคมเปญเด็ดกว่านี้ไหมครับ

รายละเอียด ที่ได้มาตอนนี้นะครับ
Everest 2.0 Turbo Titanium+ 10AT 180 แรงม้า ราคา 1,599,000 บาท
เงินดาวน์ 500,000
F/N 1,099,000 บาท
ดอกเบี้ย 0% ผ่อน 48 งวด

ของแถมมาตรฐาน เช่น
1.กรอบป้าย
2.บริการฉุกเฉิน 24 ชม
3.ฟรีค่าแรง 5 ครั้ง
4.รับประกัน 3 ปี 100,000 กม
5.ลูกค้าเก่า Ford ฟรีค่าใช้จ่ายเช็คระยะ 4 ครั้ง 60,000 กิโล

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ถ้าไม่รีบใช้รถอย่าพึ่งซื้อครับฟอร์ดน่ะ ผมเจ็บมาสองคันแล้วกับรถที่พึ่งเปิดตัวใหม่ ส่วนลดน่ะได้เหมือนไม่ได้ พอผ่านไปสองสามเดือน รับรองว่าจะได้เยอะกว่านั้น

แนะนำว่ารอไหวรอครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Arado_kung

ถ้ารอได้รอดีกว่า EV ผมว่าโปรโหดอยู่เดี๋ยวก็มีมา

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เห็นได้0%48เดือนกันเยอะเลยตอนนี้
จริงๆมันก็คุ้มแล้วนะครับ ถ้าดอก1.99ผ่อน4ปี ก็เกือบๆ90kละ
ลำพังะจะได้ส่วนลดเงินสดเป็นแสน แต่ดอกก็แพงอยู่ดี

ออฟไลน์ gumpzgear

• Sr. Member
ถ้าไม่รีบใช้รถอย่าพึ่งซื้อครับฟอร์ดน่ะ ผมเจ็บมาสองคันแล้วกับรถที่พึ่งเปิดตัวใหม่ ส่วนลดน่ะได้เหมือนไม่ได้ พอผ่านไปสองสามเดือน รับรองว่าจะได้เยอะกว่านั้น

มาแนวเดียวกับมาสด้าเลย CX-5 เปิดตัว 2 เดือน ส่วนลด 70,000 T.T

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^

อ่านตอนแรกนึกว่ารถเสียซะอีกครับ  ;D

ผมแนะนำ รอ เทอร์ร่า  2.3 twin turbo ดูกว่าเน้อ

ออฟไลน์ Fly to dream

อ่านตอนแรกนึกว่ารถเสียซะอีกครับ  ;D

ผมแนะนำ รอ เทอร์ร่า  2.3 twin turbo ดูกว่าเน้อ

Terra นี่ไม่ไหวครับ ผมซื้อ Fortune r ดีกว่า

ออฟชั่นไม่ถูกจริต ภายในยิ่งแล้วใหญ่
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ CNX

เซลล์คนนั้น คือ โชวรูมเดียว30คัน
ถ้าถามเซลล์ทั่วประเทศ ก็จะได้คำตอบว่าทำได้เช่นกันครับ
ถ้าโชวรูมไหน มาร์จิ้นแรงๆนะครับ

ลูกค้า จ่ายฟิล์ม กับ ประกัน+พรบ. สัก22,000+4-5,000
เป็นโปรที่ดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2018, 18:51:47 โดย CNX »
วิถีพอเพียง วิถียั่งยืน

ออฟไลน์ SM.

เหมือน จขกท จะรอได้นะครับ งั้นรอดีกว่าครับ

ออฟไลน์ madboy

ถ้าเอาคุ้ม รอตอนเค้าเปลี่ยนโมเดล หรือ ไมเนอร์เชนจ์แหละครับ คุ้มสุดล่ะ  ;)

ออฟไลน์ CNX

ถ้าเอาคุ้ม รอตอนเค้าเปลี่ยนโมเดล หรือ ไมเนอร์เชนจ์แหละครับ คุ้มสุดล่ะ  ;)

ใช่เลยครับ
ตอนนี้ รุ่นเดิม2.2TITANIUM PLUS 4x2 1,569,000
ส่วนลด 120,000 + ฟรีประกัน ฟรีฟิล์ม + ของแถมพื้นฐาน

Test Drive 3.2 4x4 ลด200,000
อีก3-4ปีหน้า ลดแบบนี้แน่นอนครับ
วิถีพอเพียง วิถียั่งยืน

ออฟไลน์ madboy

ใช่เลยครับ
ตอนนี้ รุ่นเดิม2.2TITANIUM PLUS 4x2 1,569,000
ส่วนลด 120,000 + ฟรีประกัน ฟรีฟิล์ม + ของแถมพื้นฐาน

Test Drive 3.2 4x4 ลด200,000
อีก3-4ปีหน้า ลดแบบนี้แน่นอนครับ

เป็นปกติของเค้าแหละครับ ถ้าไม่รีบใช้งานก็ถือว่าคุ้มค่า ส่วนต่างเผื่อไว้เป็นค่าซ่อม  ;D