ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Nissan TERRA 2.3 เทอร์โบคู่ : 1,316,000 - 1,427,000 บ. //  (อ่าน 17430 ครั้ง)

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
3 หมื่น ต่างกันแค่

1.ระบบเตือนรถออกนอกช่องทาง
2.เตื่อนจุดอับสายตา
3.กล้องรอบทิศทาง
4.เตือนสัญญานวัตถุรอบคัน

ถ้ามีเทสแล้ว โบคู่ วิ่งดีหรือใกล้กว่าฟอร์ด แหละ!! น่าคิดดดด
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ Koong

• Sr. Member
...ต้องไมลืมนะครับ นิสสันพึ่งมา ppv ใหม่ หลังจากที่ไม่ได้ทำมานานมาก เค้าต้องลองเชิงก่อนครับ รอดูยอดขายละกันครับ

อันที่จริงก็เคยมีนะครับ Pathfinder ไง
แต่ค่ายนี้ชอบผีเข้าผีออก ตัวต่อมาก็เลยโดดไปเป็นUnibody SUV พร้อมกับเอาชื่อไปด้วย
เลยต้องหาชื่อใหม่มาใส่ให้ Navara SUV อีก  :-\

Terrano อีกตัวครับ body on frame    จริงๆ ถ้าใช้ชื่อ Terrano  ฟังดูขลังและดูดีกว่า Terra  เยอะเลย

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

• Hero Member
ก็พอได้นะครับ....แต่เหมือนมันยังไม่สุดสักทาง ยังไม่เด่นกว่าคู่แข่ง รอดูยอดขายจะรู้ว่ารอดไหม

ออฟไลน์ SM.

กลัวจะขายดีตอนเปิดตัว แล้วค่อยๆเงียบหายไป

เหมือนรุ่นอื่นๆ

ออฟไลน์ holahola66

ราคาน่าซื้อตัวtop
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt