ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูลมีใครเคยใช้ โช๊ค SRR บ้างไหมครับ ?  (อ่าน 4281 ครั้ง)

ออฟไลน์ checkmate

• Sr. Member
ออก G9 MC มาไม่โอเคกับช่วงล่างอยากทำให้นิ่มนวลมากขึ้นกำลังหาข้อมูลครับ SRR ผมไม่ค่อยคุ้นชื่อหาอ่านรีวิวไม่ค่อยได้ อีกตัวเลือกก็ไป tein endurapro นู้นเลยครับกับราคาอีกสองเท่าตัว

ออฟไลน์ NoName__???

• Hero Member
Re: สอบถามข้อมูลมีใครเคยใช้ โช๊ค SRR บ้างไหมครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2018, 08:18:21 »
เราว่ายากอ่ะค่ะ ของแต่งไม่มีนิ่มขึ้นหรอก ถ้ารถมันแข็งมาอยู่แล้ว จะทำนิ่มยาก
ยิ่งเป็น Honda ยี่ห้อขึ้นชื่อเรื่องแข็งกระด้าง+เก็บเสียงแย่แล้ว
อาจลองเปลี่ยนยางหนาๆน่าจะช่วยได้สักหน่อย