ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำศูนย์จำหน่ายรถโตโยต้าใน กทม  (อ่าน 9939 ครั้ง)

ออฟไลน์ tassanapol

• Newbie
  • *
แนะนำศูนย์จำหน่ายรถโตโยต้าใน กทม
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 01:55:46 »
รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำศูนย์โตโยต้าใน กทม ที่บริการดี ของแถมเยอะๆหน่อยครับ

ออฟไลน์ #PETH#

• Sr. Member
Re: แนะนำศูนย์จำหน่ายรถโตโยต้าใน กทม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 11:22:52 »
เมื่อก่อนมีพาราวินเซอร์ สาขาวงศ์สว่าง แต่ตอนนี้ปิดไปแล้ว
ไม่รู้ว่า พาราที่อื่นจะบริการดีไหมครับ

ออฟไลน์ Disk™

• Hero Member
  • High Society Sallon Gallery
Re: แนะนำศูนย์จำหน่ายรถโตโยต้าใน กทม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2010, 13:37:13 »
ที่บ้านซื้อ มหานคร 2 คันแล้ว ประทับใจครับ

อีกอย่างชอบ Groove อยู่แล้วด้วย 55
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 00:06:25 »
เดี๋ยวนี้ แถมเยอะมากไม่ได้ครับ
มีหน่วยสอดแนม ของดีลเลอร์ เขาดูแลกันเอง
จะสุ่มไปตามโชว์รูมต่างๆ เรื่อยๆ
เจอใครให้ของแถมเยอะกว่าที่ควรให้ มีรายการแจ้งเรื่องไปยังระดับเบืองบน
และเซลส์ คนนั้น ก็อาจโดนคำสั่ง ห้ามขาย กันเลยทีดียว

ดังนั้น ถ้าจะตกลงของแถมอะไรก็ตาม กรุณา Walk-in เข้าโชว์รูมไปเลย เป็นการดีที่สุดครับ

เลือกสัก 3 แห่ง ลองเช็คกระแสในเน็ตดู ตามเว็บ ของ คลับรถยนต์ ในรุ่นที่คุณสนใจครับ

ออฟไลน์ Suph

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2010, 00:10:02 »
พาราวินเซอร์ ศรีนครินทร์ ก็โอเคนะครับ  ;D

ออฟไลน์ tassanapol

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2010, 01:14:00 »
ขอบคุณมากๆครับ แล้วยังมีศูนย์ที่ดีๆแนะนำอีกบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2010, 11:57:27 »
ถ้าศูนย์บริการดีๆ
โตโยต้า ลิบร้า ตรง เกษตร  นวมินทร์ ใช้ได้เลยครับ มีแต่คนบอกว่าดี มากกว่าไม่ดี