ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า Nissan TERRA พอจะแบ่งเค้กตลาด PPV ได้ไหมครับ  (อ่าน 8440 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
Re: คิดว่า Nissan TERRA พอจะแบ่งเค้กตลาด PPV ได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 20:41:51 »
ถ้าจะว่าถึงยอดขาย น่าจะพอๆกับเทรลฯมังครับ เพราะยอด 3เจ้าหลักเขาโกยกันเเบบบ้าคลั่งกันแล้ว
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Arado_kung

Re: คิดว่า Nissan TERRA พอจะแบ่งเค้กตลาด PPV ได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 21:19:43 »
ข่าวดี บางศูนย์ปล่อยแคมเปญดอกเบี้ย 0% เทอร์ร่ามาแล้วครับ ปั่นยอดกันสุดชีวิตจริงๆ

ออฟไลน์ yumenowinds

• Full Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 22:18:18 »
ใครจะล้มฟอร์ลงครับ ชั่วโมงนี้ โคตรยาก

มันไม่ใช่รถที่สมบูรณ์แบบที่สุด แต่มันคือรถที่กลางๆในทุกๆด้าน เป็นมิตรกับคนใช้ แถม Gen นี้ออกแบบได้ถูกจริตคนไทยมาก

ดูหล่อๆ ใหญ่ๆ สัดส่วนพอดี

ขนาดเอเวอร์เรส ที่ว่าครบเครื่องที่สุด ยังโค่นไม่ลง และไม่ใกล้เคียงด้วย

ว่ากัน Gen หน้าเถอะครับ ยังไงฟอร์ก็ไม่หลุดที่ 1 หรือ 2 หรอก

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 22:29:50 »
สภาพแบบนี้แย่งยอดจากเชฟยังหืดขึ้นคอเลยมั้งครับ  :-\

ออฟไลน์ O_o"

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 17, 2018, 22:48:29 »
ก็ขายได้อยู่นะครับ อาจไม่ได้เยอะมากมายนัก ในโลกออนไลน์อาจจะมีเสียงวิจารณ์เยอะ

คงรอดูยอดขายแต่ละเดือนเป็นชี้วัดละครับ จะหลักหน่วยหรือหลักร้อยคัน ต่อเดือน

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 19, 2018, 13:20:03 »
แบ่งได้แน่นอนครับ ผมกล้าเถียงเลย

แต่...ได้กี่ % ไม่รู้  ;D ;D ;D