ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณคุณจิมมี่,ท่านผู้การและทุกๆท่านที่เสนอตัวเลือกมาให้ พรุ่งนี้presentแล้ว  (อ่าน 2485 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
ขอบคุณคุณจิมมี่,ท่านผู้การและทุกๆท่านที่เสนอตัวเลือกมาให้ พรุ่งนี้presentแล้ว จะเสนอหลายๆแนวทางครับให้นายเป็นตัวเลือกซึ่งใจจริงก็ไม่ได้อยากให้ซื้อรถแพงเท่าไร และน้องคนนี้(ลูกนาย)ก็เชื่อฟังพ่อกับผมพอสมควรเนื่องจากผมแทบจะเป็นน้าได้อยู่แล้ว เลี้ยงมาเองกับมือตั้งแต่ยังเด็กๆ เขาว่าเดินตามผู้ใหญ่หมาไม่กัดครับ ดังนั้นผมคิดว่าสิ่งที่คุณจิมมี่,ท่านผู้การและทุกๆท่านที่เสนอมาให้นั้นเป็นสิ่งที่ดีควรนำไปpresentต่อเป็นอย่างยิ่ง ไม่ว่าจะเป็นการคิดว่าเด็กๆไม่ควรใช้รถแพงและอื่นๆ ซึ่งทางผมเองก็รู้เรื่องรถแบบงูๆปลาๆแต่ได้ทุกๆคนช่วยกัน ข้าพเจ้าซึ้งในพระคุณเป็นอย่างยิ่ง....ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ไม่เป็นไรครับ ลองจัดเวลา present ดูว่าเขาต้องการอะไรบ้าง ถ้าสมมติว่าตกลงเขาเลือกอะไร ก็มาโพสท์บอกกันในกระทู้นี้ละกันครับ ผมเองก็อยากทราบว่าเขามีความเห็นกับรถแต่ละรุ่นอย่างไรกันบ้าง
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ BigBlahBlah

• Full Member
Gadgets ?????????????????????