ผู้เขียน หัวข้อ: // คืนนี้ หรือไม่ก็เช้าพรุ่งนี้ อาจจะได้อ่าน Full Review Volvo C30 2.0i กัน //  (อ่าน 2916 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ใกล้เสร็จแล้วครับ เหลือแค่ส่วนอารัมภบทในตอนแรก เท่านั้นแหละ ส่วนอื่นๆ เสร็จหมดเกลี้ยงเรียบร้อยแล้ว

เรื่องเกียร์ ผมไม่ได้เจอปัญหานะครับ อันนี้บอกกันไว้ก่อนเลย อย่างมากสุดที่มีคือ อาการกระตุกเล็กๆ ตอนเปลี่ยนคันเกียร์
จาก P ไป D ใน 1-2 ครั้ง แค่นั้นเลยจริงๆ ส่วน จังหวะที่ว่า เลี้ยวกลับรถอยู่ เหยียบคันเร่งออกไป ผมก็เห็นว่า C30 คันนี้
ก็ยังแล่นออกไปได้ตามปกติ ไม่ได้มีอาการใดๆให้เสียวสันหลังวาบ หนะครับ เดี๋ยวคุณ Sman จะเข้าใจผิดว่า ผมไปฮั้วอะไรกับ Volvo หรือเปล่า
ยืนยันว่า ไม่มีแน่นอน และ ผมก็จะเขียนเล่าไปตามความจริงที่ผมเจอมา ไปตามปกติ เหมือนเช่นเคย ครับผม

ส่วนรถคุณ โอ๊ค เดี๋ยวหลังจากนี้ จะลองตามเรื่องดูให้อีกครั้งหนะครับ ในสัปดาห์หน้า ว่าไปถึงไหนอย่างไรแล้ว
และคุณโอ๊ค ฝากอัพเดทด้วยในครั้งต่อไปนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Sunnook

กางเต๊นท์รออ่านแล้ว ครับ

ออฟไลน์ Pong000

• Sr. Member
เย้ๆ  ๆ ๆ 
รออ่านครับ

ออฟไลน์ kritphakhin

ออฟไลน์ yod artstu

มาแล้วๆ เร็วมากๆ  ;D