ผู้เขียน หัวข้อ: // Mercedes-AMG C 43 Sedan Facelift (ประกอบในประเทศ) เตรียมเปิดตัวในไทยแน่นอน //  (อ่าน 15802 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
เตรียมเปิดตัวในไทยแน่นอน ! Mercedes-AMG C 43 4MATIC Sedan
(ประกอบในประเทศ) กับ เบนซิน 6 สูบ 3.0 Bi-Turbo 390 แรงม้า
520 นิวตันเมตร ขับเคลื่อน 4 ล้อ

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/mercedes-amg-c-43-sedan-coming-soon-thailand/

ออฟไลน์ Altima

ออฟไลน์ Panerai II

• Sr. Member
แต่ BMW เตรียมเปิดตัว 3 Series G20 ใหม่ ด้วยเครื่องยนต์ 3 2 0 d

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
แต่ BMW เตรียมเปิดตัว 3 Series G20 ใหม่ ด้วยเครื่องยนต์ 3 2 0 d

555 ได้อยู่ครับ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ thaixxx

• Jr. Member
  • **

โอ้ยยยยยยย..... กระปุกออมสินสั่นรุนแรงระดับ 9.5 ริกเตอร์ !!!

ถ้าเปิดมาไม่เกิน 3.9 กระปุกแตกแน่นวล

ออฟไลน์ SpeedC

• Full Member
ผมเดาในกระทู้ที่แล้วถูกหรอนี้ ลดราคา C220d เพื่อสร้าง gap ให้ c43  ::) ::)

ปล. เหลือที่ให้ BMW ยืนบ้างครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2018, 10:24:32 โดย SpeedC »

ออฟไลน์ paulmoderndog

ก็แล้วแต่จะเลือกเลยครับ ระหว่าง Macan กับ Benz ตัวแรง

ออฟไลน์ SUN-PS

ผมว่าmacanตัดออปชั่นเกลี้ยงแน่ๆ

ออฟไลน์ mongolias

ตราดาวจัดหนักจริงแฮะ ค่ายใบพัดนี่เจอศึกหนักอีกละ

ออฟไลน์ frame@kk

จัดหนักจัดเต็มดีซะจริงๆ sport sedan แรงๆมาอีกคันละ

ออฟไลน์ Vipvipvip

ขอที่ยืน ให้BM G20บ้างเถอะMB
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2018, 11:12:13 โดย Vipvipvip »

ออฟไลน์ Peet Sayumpoo

ดีงามมากๆเลยครับ เรื่องการตลาดค่ายใบพัด(ไทยแลนด์)ยังห่างไกล ไม่ค้องสู้เลยครับ

ออฟไลน์ raygun

.
.
ใจจริงคันต่อไปอยากกลับไปหา BMW มาก หลังจากลาขาดมา 3 คันก่อนหน้า
แต่ดูสิ่งที่ MB ทำแล้ว BMW แทบจะไม่มีที่ยืน การตลาดมัวทำอะไรอยู่
แต่ได้ข่าวว่าภายในก็มีอะไรแปลกๆ ขนาดพิชชิ่งงานโฆษณา
บริษัทที่ได้คือทีวีบูรพาที่ทำรายการคนค้นคน บริษัทดังๆอย่างโอกิลวี่ยังแพ้

ออฟไลน์ Tonyhawk

• **
ว้าว เลยครับ  ;)

ออฟไลน์ Parinya Cha

• Full Member
ทำอะไรเกรงใจ 320d หน่อยนะครับ ฮี่ยยยยย (เสียงมิสเตอร์ไบรอั้น)

ออฟไลน์ Sleepy Boy

ผู้บริหารมาแนว fast and furious บู๊ล้างผลาญ เอาให้มันสุดซอย เล่นเอาลูกค้าเลือกไม่ถูกเลย
ด้านท้ายท่ออก 4 โคตรเท่ห์เลยครับ

AuNaraKa

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าmacanตัดออปชั่นเกลี้ยงแน่ๆ

อย่าเดามั่วๆ เลยครับ สงสัยก็โทรถามเซลล์ได้

ออฟไลน์ AkE

ก้ปกตินะครับ ไม่ได้ตื่นเต้นอะไรแล้วตอนนี้ดีครับมีรุ่นมาเยอะๆให้เหมือนใน eu แต่ก้ไม่ได้ขายดีเท่าไหร่หรอกครับ รถperformance ในไทย

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
B.M.W. เอ้ยยย ทำอะไรบ้างเถอะพ่อคุณณณณ  :'(
330i ใน G20 อ่ะ กล้าไหม???
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ Smith686

ก้ปกตินะครับ ไม่ได้ตื่นเต้นอะไรแล้วตอนนี้ดีครับมีรุ่นมาเยอะๆให้เหมือนใน eu แต่ก้ไม่ได้ขายดีเท่าไหร่หรอกครับ รถperformance ในไทย
รอดูยอดขายก่อนดีกว่า C43 AMG รุ่นสองประตูรถมีไม่พอขายนะครับ

ออฟไลน์ Peet Sayumpoo

อย่าเดามั่วๆ เลยครับ สงสัยก็โทรถามเซลล์ได้

ในความเป็นจริง ถึงตัดอ๊อฟชั่นแต่ขายถูก ยอดขายน่าจะดีกว่าจัดเต็มแต่แพงแน่ๆครับ สมมติใส่มาแค่พอใช้ แต่ขาย 4ล้านถ้วนงี้
ขายดีเป็นเทน้ำเทท่าครับ เพราะปอร์เช่ก็คือปอร์เช่ครับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น

ในความเป็นจริง ถึงตัดอ๊อฟชั่นแต่ขายถูก ยอดขายน่าจะดีกว่าจัดเต็มแต่แพงแน่ๆครับ สมมติใส่มาแค่พอใช้ แต่ขาย 4ล้านถ้วนงี้
ขายดีเป็นเทน้ำเทท่าครับ เพราะปอร์เช่ก็คือปอร์เช่ครับ
เห็นราคาแล้วใจสั่น รออีกสักนิด น่าจะมีอะไรที่เด็ดๆ เหมือนปรับฐานราคารถยนต์ยุโรปครั้งใหญ่เลย

รถยุโรป ราคาไม่แพงขึ้นเลยเมื่อเทียบกับสมัยก่อน
รถญี่ปุ่น ราคาแพงขึ้นมาก
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ jobs168

• **

ออฟไลน์ keng

สวยดุดัน น่าขับ

MB รุกหนักมาก BMW ไม่ได้พักหายใจเลย

ออฟไลน์ XaNaX

สวยครับสวย

ขอดูราคานิดหนึ่ง

ออฟไลน์ Bond007

งานนี้ BMW ต้องดัน G20 340i ละงานนี้สายแรงถึงสนใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2018, 21:57:53 โดย Bond007 »

ออฟไลน์ CarameLon

จะได้เห็นCคลาสตัวแรง วิ่งกันเต็มเมือง แน่นอน  8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ arte

ผมจะขาย F30 มิ้ง หละงานนี้

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมนี่เข้ามาเงิบเลย 55+

คาราวะเมอร์ซีเดสไทยแลนด์

ออฟไลน์ Lucky_suby

ไม่ทราบว่าตัว Coupe มามะครับ ภาวนาให้มา ราคาเดิมครับ