ผู้เขียน หัวข้อ: มาดู Toyota Hilux Revo 2.4J+ Auto กันครับ (รถวัยรุ่นสร้างตัว...ทำมาหากิน)  (อ่าน 6916 ครั้ง)

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member
เอามาฝากกันครับ รถวัยรุ่นสร้างตัว...ทำมาหากินครับ

น่าสนใจครับรุ่นนี้ เหมาะกับคนรักสบาย ขับเยอะๆ น่าสนใจมากครับ

ถ้ารู้ว่ารีโว่จะมีตัว Cab ออโต้ ผมจะรอก่อนเลย จะซื้อไปแล้วใส่จอศูนย์ กล้องศูนย์
กันขโมยศูนย์ กับใส่กันชนเหล็กด้านหลังข้างนอก...แล้วไปติดสติกเกอร์ แจ๋มเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2018, 18:25:24 โดย รถสีเขียว »

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
มันทุกเม็ด -ึงมันรั้น

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
โฆษณานี้เพื่อนรุ่นน้องผมเป็นคนทำ ฝากติดตามด้วยนะครับ

ผมชอบมันฮาดี ดูกี่ทีก็ชอบ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

โฆษณานี้เพื่อนรุ่นน้องผมเป็นคนทำ ฝากติดตามด้วยนะครับ

ผมชอบมันฮาดี ดูกี่ทีก็ชอบ

ใช้ได้เลยครับ concept นี้

ดีกว่าหรูล้ำเยอะเลย

ออฟไลน์ Cheze_Cake

• Sr. Member
งานดีอ่ะะะ ผมนี้ดู3รอบเลย เหมือนดูหนังสั้นสนุกๆเรื่องนึงเลยครับ

ไม่เน้นขายรถ เเต่ให้เราติดตามลุ้นไปกับความสัมพันธ์ของทั้ง3คนเรื่อยๆ เเละเเอบมีขายของนิดๆหน่อยๆ (เเต่งเตี้ยเเล้วสวย+6เกียร์ออโต้นะเฟ้ย เป้นระยะๆ)

Very Good
Love Distance with
Chevy Colorado Highcountry

ออฟไลน์ Panerai II

กอล์ฟวิวแน่ๆ 555+

ออฟไลน์ Arm

รุ่นเริ่มต้นทุกตัวของรีโว่มันดูน่าใช้บอกไม่ถูก  ;)
88' Accord CA 2.0 EX A/T
88' Accord CA 2.0 LX M/T
09' Corolla Altis 2.0 V Navi
15' Commuter 3.0 A/T
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ตลกดีครับ ชอบครับ (แต่งซะ)  ;D ;D ;D ;D
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ okashi

แต่งแล้วสวยใช้ได้เลยนะเนี่ยย อยากได้ขึ้นมาทันที  ::)
Puma PoweR 🐯🐯

ออฟไลน์ bullyboy

• Full Member
คลิปที่สอง ผมเคยดุมาแล้วสามรอบครับ ชอบมากๆ รีโว่เป็นเจ้าเดียวเลยที่มีกระบะสี่ประตู เกียร์ออโต้ ที่เป็นแบบ ไม่ยกสูง

ขอถามหน่อยครับเกียร์ออโต้ของรถกระบะมันไม่ใช่ cvt ปะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2018, 20:38:58 โดย bullyboy »

ออฟไลน์ yumenowinds

• Full Member
คลิปที่สอง ผมเคยดุมาแล้วสามรอบครับ ชอบมากๆ รีโว่เป็นเจ้าเดียวเลยที่มีกระบะสี่ประตู เกียร์ออโต้ ที่เป็นแบบ ไม่ยกสูง

ขอถามหน่อยครับเกียร์ออโต้ของรถกระบะมันไม่ใช่ cvt ปะครับ

6A/T ครับ

ทนทานหายห่วง

ออฟไลน์ mrpich

• เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
ชอบๆๆ ได้บรรยากาศ น่ารักดี
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
ฮาเพลงตอนเปิดรถแต่ง

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
เพื่อนผมมันโพสเกือบทุกวัน #วัยรุ่นสร้างตัว
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ kabutoro

ผมว่าโฆษณาดูสร้างสรรค์กว่ารถราคาตกหนอของอีกค่ายนะ

ปล .เม้ง desktop error พระเอกโฆษณานี่งานชุกจริงเห็นหลายเรื่องละ555

ปล.2 เผื่อคนอยากรู้จัก เจ้าตัวเป็นมือกลองประจำวง desktop error

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
โฆษณาเจ๋งดีอ่ะ.. ชอบมากๆ
มีแบบแต่งรถด้วย 555+
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Altima

อันนี้ของ Toyota เลยหรอครับ (advertisement ถาษาไทยพิมไม่เป็น)

ผมขอชมความกล้าเลย ผมทำการตลาด ถ้าทำออกมาแบบนี้ไม่มีทางได้ออกสื่อแน่นอนเพราะการแต่งรถแบบนี้มันทำล้าย Corporate Identity แต่ว่าคนทำก็รู้ตัวว่าคนบางคนเอากระบะไปทำอะไรในชีวิตจริง

ออฟไลน์ spn

ชอบที่เอากระจังหน้าของตัวยกสูงมาใส่ตัวเตี้ย เหมือนรู้ใจคนแต่งรถเลยว่าจะไปในทางไหน ผมว่าเอาจริงๆรุ่น J auto 4x2 ยังรู้สึกคุ้มกว่า รุ่น G Auto ยกสูงซะอีก
E220d W213
Camry 2.5 HV Premium
BT50 Free Style Cab Hi racer
Revo 2.8J B cab 4x4
March 1.2 CVT
KIA Jumbo 1JZ-GE AT

ออฟไลน์ SM.

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
รีโว่เนี่ย จะน่าใช้ก็ต่อเมื่อซื้อรุ่นถูกไม่ก็รุ่นท็อปไปเลย 5555