ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ ผมว่าน่าจะมีที่เลือกหน้าโดยใส่เลขหน้า  (อ่าน 9226 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
พี่ๆครับ ผมว่าน่าจะมีที่เลือกหน้าโดยใส่เลขหน้า 

คืออย่างงี้ครับ ตอนนี้หน้ากระทู้มีเกือบ 150 หน้าแล้ว แต่ถ้าจะเลือกหน้ากลางๆ มันต้องย้อนไป นาน มากๆเลย

ผมจึงเสนอ ตัวใส่เลขหน้าเว็บบอร์ดด้วยครับ คือใส่แล้ว เลือกปุ๊บมันจะไปโผล่หน้านั้นเลย อะไรแบบนั้นครับ

ขอบคุณครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เป็นความคิดที่ดีครับ รับไว้พิจารณา ขอบคุณมากครับ

พี่จิมี่ครับ  เพิ่งนึกออก  เพิ่มที่ เสิร์ทหากระทู้ด้วยก็ดีครับ  ใส่หัวข้อกระทู้ มันก็จะขึ้นมาให้เลือกอะไรแบบนี้ครับ

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
รายการหลังเนี่ย ใส่ข้อความในช่อง Search ข้างขวา ได้เลยครับ มันจะโผล่ขึ้นมาให้

รายการหลังเนี่ย ใส่ข้อความในช่อง Search ข้างขวา ได้เลยครับ มันจะโผล่ขึ้นมาให้

ขอบคุณครับพี่จิมมี่  ตอนแรกคิดว่ามันเป็นส่วนหนึ่งของ banner อิอิ  หน้าแตกเลย