ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครติดฟิล์ม 3M Cystaline 3บานหน้าหลังไม่เท่ากันบ้างครับ C70+C20  (อ่าน 11326 ครั้ง)

ออฟไลน์ amsa

• Jr. Member
  • **
  • เอาใจเขา ใส่ใจเรา
ขออนุญาติแชร์เพิ่ม
งาน Motor show ที่เมืองทองปลายเดือน ผมว่า OK นะครับ ปีที่แล้ว X15 บน HRV จบที่ 12000 + แถมกล้อง มา 1 ราคาใน LZD ประมาณ 2500 + power bank แต่นัดติดหลังงานนะครับ ถ้าจากศูนย์คิด 16,000 ไม่รู้ถูกไหม ไม่ได้ไรเลย ไม่รีบก็ลองไปเดินในงานครับ กันร้อนก็พอใจนะครับ 3M CTL แพงไปหน่อย แต่ไม่แนะนำว่าติดจาก ศุนย์แล้วค่อยมาเปลี่ยน  และ ลอกทีหลังนะครับ ให้หักของแถมไป ก่อนหน้าเป็น HK นะครับ,  ผมเจอ ร้าน ที่ว่า ผ่านการ Qualify มาแล้ว ของ VK ตึก 4-5 ห้องสีเหลือง แปลวาส มุมมองดีๆ อยู่ตรงข้าม Big C แจ้ง ขูดกาวออกไม่หมด ประกอบ บานประตู ไม่แน่น คราบติดเพียบ ถ้ายังไม่ติดแนะว่ารอทีเดียวครับ