ผู้เขียน หัวข้อ: จะเอา bmw ไป coding ไฟหน้าที่ไหนดีครับ  (อ่าน 3083 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaltin999

• Newbie
  • *
จะเอา bmw ไป coding ไฟหน้าที่ไหนดีครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2018, 20:41:35 »
พอดี อยากจะ lci ไฟหน้า ของ series 4 เป็น ตัว led adaptive lci (icon)
คือ ของเดิม เป็น ตัว cabriolet ซึงไฟหน้าเดิมที่มากัยรถเป็น ตัว led adaptive อยู่แล้ว ทีนี้ อ่านเว็ป ต่างประเทศ เค้าบอกว่า plug and play ได้เลย ไม่ต้องต่อสายอะไรเพิ่ม แต่ต้องมาทำการ coding
ทีนี้ครับ ผม ไม่สันทัด bmw เลย อยากจะสอบถามพี่ๆว่า coding กันที่ไหนกันมั่งครับ ที่ไหนดี

ออฟไลน์ PJ"

• Hero Member
  • Fake Forester
Re: จะเอา bmw ไป coding ไฟหน้าที่ไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2018, 10:18:32 »
น่าจะคุณบอย bmw coding ครับ