ผู้เขียน หัวข้อ: รถใหม่ป้ายแดงรุ่นไหนเสียงตึงตังเวลาวิ่งผ่านรอยต่อถนนน้อยที่สุดครับ  (อ่าน 4410 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bon9989

• Jr. Member
  • **
ขอสอบถามประสบการณ์จากเพื่อนๆครับว่า
รถใหม่ป้ายแดง ราคาไม่เกิน 760000 บาท
รุ่นไหนที่ห้องโดยสาร นุ่ม เงียบที่สุด และเสียงกระแทกตึงตังเวลาวิ่งผ่านรอยต่อถนน หรือคอสะพาน น้อยที่สุด ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ [J]e[w]

• Hero Member
นาทีนี้ผมยกให้ ยาริส เอทีฟ เลยครับ สเปคลมยางข้างรถให้เติม36ผมยังว่ามันนิ่มไปซะด้วยซ้ำ ;D
Don't waste time grieving over past mistakes, learn from them and move on!

ออฟไลน์ NoName__???

เอานุ่มเน้นตระกูล โตโยต้าเลยค่ะ นั่ง Taxi ยังสบายก้นกว่านั่ง Accord อีก  ::) ::) ::)

ออฟไลน์ NoBiReacto

• Sr. Member
ถ้า eco-carกับB-segผมให้ yaris ativ กับ cityครับ เก็บเสียงช่วงล่างดีมากแถมนุ่มสบายสุดๆ mazda2 เหมือนจะนิ่มในบางครั้ง บางครั้งก็แข็งกระด้างซะงั้น

ออฟไลน์ not031

• Newbie
  • *
ถ้าผ่านมาแถวงามวงศ์วานลองขึ้นสะพานข้ามแยกพงษ์เพชรดูครับ วิ่งเลนซ้าย มุ่งหน้า นนทบุรีครับ ช่วงกลางสะพานมีรอยต่อตึงตังชัดเจนมาก 555 :P

ออฟไลน์ Staples

งบเท่านี้ เชียร์เพิ่มอีกนิด ไปเอา Altis

ออฟไลน์ AkE

ถ้าผ่านมาแถวงามวงศ์วานลองขึ้นสะพานข้ามแยกพงษ์เพชรดูครับ วิ่งเลนซ้าย มุ่งหน้า นนทบุรีครับ ช่วงกลางสะพานมีรอยต่อตึงตังชัดเจนมาก 555 :P
ตรงนั้นlane ซ้าย LS ใหม่ยังลำบาก 5555

ออฟไลน์ Jaew

• Jr. Member
  • **
BMW series 5 G30 ไม่มี M Sport ล้อ18” เปลี่ยนเป็นยางไม่รันแฟลท เงียบสุดๆครับตึงตังน้อยมาก ขอโทษครับลืมดูเงื่อนไขเรื่องราคา

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ BN`

Yaris Ativ เก็บเสียงได้ดีแน่นอนครับ แต่ถ้าไม่รีบซื้อ เก็บเงินรอ Altis โฉมใหม่เข้าไทยก่อนก็ได้ครับ 8)