ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟหน้า ISUZU ที่หลุดมาก่อนหน้านี้ ตกลงจะลงใน MU-X ไหมครับ เห็นข่าวเงียบไป  (อ่าน 4078 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fong

• Hero Member
  • Make a Choice and Don't Look Back
อ้างถึง http://www.headlightmag.com/isuzu-d-max-minorchange-2018-coming-soon-thai/

เห็นเงียบไปครับ  ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเป็น MU-X
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ O_o"

ข่าวเงียบมากครับ ไม่รู้ว่าจะเป็น MU-X MC หรือเป็นรุ่น all new d-max ปี 2020

ออฟไลน์ Slow But Sure

• Sr. Member
น่าจะเป็น D-max มาช่วงปลายปีนี้นะครับ ก่อน motor expo

ออฟไลน์ Skywalker_TD

• Jr. Member
  • **
ขอใบ้ละกัน ว่ามันไม่ใช่ MU-X แน่นอน
ส่วนคนถ่ายรูปแล้วหลุดออกมาคงโดนดำเนินคดีไม่ก็ไล่ออกแล้วมั่งครับ

ส่วน MU-X อาจจะได้อนิสงค์จากไฟดวงนี้หรือไม่ รอติดตามครับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ไฟหน้าเกรมลิน  ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ SM.