ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามแถวโน้ม คิดว่า Avanza หรือ Rush ตัวไหนจะเข้าไทยครับ  (อ่าน 7564 ครั้ง)

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

• Hero Member
อยากขอคำปรึกษาครับ

ว่าปีนี้ ตกลง Avanza หรือ Rush จะมีคันไหนที่เข้าไทยบ้างครับ

MPV เจ้าอื่นเปิดตัวไปนานมากๆ แล้ว แต่ทั้งสองคันยังเงียบอยู่เลย

Rush นี่แทบจะกลางๆ ชีวิตก่อน Minor change ละครับ

ตอนนี้หวังว่า Avanza ตัวใหม่ไฟหน้า 2 ชั้นจะเข้าไทย และมี VSC ให้ก็พอใจแล้วครับ

ออฟไลน์ Noelizola

• Newbie
  • *
Re: อยากถามแถวโน้ม คิดว่า Avanza หรือ Rush ตัวไหนจะเข้าไทยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 17:23:21 »
ตัวไหนก็น่าสนใจทั้งคู่เลยละครับ

ออฟไลน์ Paully

• Full Member
Re: อยากถามแถวโน้ม คิดว่า Avanza หรือ Rush ตัวไหนจะเข้าไทยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 18:49:10 »
อยากให้ Rush เข้ามาขาย
ระดับราคาอยู่ระหว่าง Ertiga กับ Xpander

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2019, 20:46:24 »
Rush ไม่มาครับ