ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีข่าวเรื่อง hiace ตัวใหม่บ้างครับ เห็นใน เพจบางเพจบอกว่า ปลายมีคนี้ เจอกัน  (อ่าน 3733 ครั้ง)

ออฟไลน์ edward_jong

• Full Member
สอบถามครับ เพราะสนใจ
ยังไงผมเชื่อมั่น รถยุ่นมากกว่า เกาหลี และจีน

จะจดเป็นรถบริษัท

ออฟไลน์ Kendow

• Sr. Member
ในมอเตอร์โชว์มาโชว์ตัวก่อนครับ ยังไม่ขายจริง ขายจริงเมื่อไหร่ไม่ทราบครับ
2008 Nissan Tiida 5Dr. 1.6G
2021 Toyota Corolla Cross HV Premium

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
ถ้ารอได้ รอ อีกไม่นาน

ออฟไลน์ Stp

เพจบางเพจที่ว่านี่ คือพวกเพจที่บอกว่า RAV4 จะมา, Eclipse Cross จะมาหรือเปล่าครับ รอจนครบปีก็ยังไม่เห็นเงา
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ SM.

น่าจะกลางปีนี้นะครับ