ผู้เขียน หัวข้อ: 💖 ตอนนี้ MB E-class ทุกรุ่นมีส่วนลด 500,000฿ และแถม iphone XS หรือครับ  (อ่าน 6075 ครั้ง)

ออฟไลน์ Red Bicycle

• Sr. Member
 :) :) :) ลดเยอะนะครับ ทำไมลดเยอะจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2019, 16:45:09 โดย Red Bicycle »

ออฟไลน์ Smith686

• Hero Member
    เฉพาะไฮบริดใช่หรือเปล่า

ออฟไลน์ Red Bicycle

เฉพาะไฮบริดใช่หรือเปล่า

:) :) :) เขาบอกทุกรุ่น แต่จริงๆมันก็มีแต่ Plug-in hybrid หมดใช่ไหมครับ 555

ออฟไลน์ Audibigfan

• Full Member
คิดว่าน่าซื้อไหมครับ e350e เห็นว่ามีฟรีค่าบำรุงรักษา 4 ปี

ออฟไลน์ Stp

ถ้าจำไม่ผิด E Facelift น่าจะปีหน้า กระจังหน้าใหม่ทรงคล้าย CLS พวงมาลัยใหม่ ส่วนที่เด็ดน่าจะเป็นเครื่องเล่น MBUX แถมลุ้นลอตแรกจะเป็นดีเซล 220d ไหม
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ kriz

เดาว่าส่วนลดน่าจะมาพร้อมกับเงื่อนไขการผ่อน ดอกเบี้ยที่กำหนดกับ MB leasing ไรงี้ป่าวครับ

ออฟไลน์ Nice

• Jr. Member
  • **
ถ้าจำไม่ผิด E Facelift น่าจะปีหน้า กระจังหน้าใหม่ทรงคล้าย CLS พวงมาลัยใหม่ ส่วนที่เด็ดน่าจะเป็นเครื่องเล่น MBUX แถมลุ้นลอตแรกจะเป็นดีเซล 220d ไหม

เห็น E-Class Facelift เอาเครื่อง OM654 กลับมาขายเหมือนเดิมครับ

ออฟไลน์ SM.

เห็น 5 แสน ทุกรุ่นเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ joon7189

• Newbie
  • *
E class AMG ลด 600,000 Exclusive ลด 500,000 แถม Iphone แต่ถ้าไม่เอาส่วนลดจะได้ 0% 4ปี และแถม maintenance 4 ปีครับ แต่ต้องออกภายในเมษานี้ ถามมาแล้วในงาน