ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอทราบคุณภาพล้องาน B Sport บ้างไหมครับ  (อ่าน 6371 ครั้ง)

ออฟไลน์ Guy y

• Sr. Member
เห็นมีล้อหลายงาน อยากทราบว่าล้อยี่ห้อนี้ คุณภาพเป็นยังไงบ้างครับ
2010 VIOS

ออฟไลน์ iamwutdy

• Sr. Member
Re: ใครพอทราบคุณภาพล้องาน B Sport บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2019, 07:31:40 »
ต้องถามครับว่าผลิตที่ไหน โรงงานอะไร ถ้าที่ไทยอย่าง ไทยอัลลอยด์ นี่ดีครับ ไว้ใจได้ ถ้าผลิตจีน ไต้หวัน แนะนำให้อยู่ห่าง ๆ ไ้ว้

ลองดูพวก lenso,  enkei turning, ssw พวกนี้ราคาไม่แพง และมีชื่อมานานครับ